15.6 นิ้ว RK3566 NFC POE พาวเวอร์ แท็บเล็ต คอมพิวเตอร์ติดผนัง การประชุม แอนดรอยด์ แท็บเล็ตด้วยไฟ LED
| ขนาด: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| แรม: | 2/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| ขนาด: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| แรม: | 2/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | DC |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| Type: | IPS |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Pixel Pitch: | 0.227mm (W) |
| Contrast Ratio: | 1000 : 1 |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | กรรมสิทธิ์ |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB 2.0 |
| บริการหลังการขาย: | การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ชิ้นส่วนอะไหล่ฟรีซ่อมแซม |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | คอลเซ็นเตอร์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288, dual-core A72+quad-core A53 |
| ความจุหน่วยความจำ: | 2GB+16GB |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive 10 คะแนนสัมผัส |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
|---|---|
| หน้าจอกว้าง: | ใช่ |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 " |
| ประเภทแสดง: | จอแอลซีดี |
| แบรนด์โปรเซสเซอร์: | Quad Core Cortex A7 |
| ขนาด: | 10.1 นิ้ว IPS |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
| เครื่องประมวลผล: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| ปณิธาน: | 1280*800 |
| ขนาด: | IPS 14 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
| โปรเซสเซอร์: | RK3399 |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| ปณิธาน: | 1280*800 |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6 นิ้ว |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป RK3399 |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | 6 แกน |
| ขนาดหน้าจอ: | 17.3" |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3366 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แรม: | 2/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| Interface: | USB / RJ45 / SD / Earphone |
|---|---|
| Resolution: | 1920x1080 |
| Connectivity: | Wi-Fi, BT |
| Earphone: | 3.5mm earphone |
| Aspect Ratio: | 16:9 |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6'' |
|---|---|
| ซีพียู: | i3-3120m |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Windows 7/10, Android |
| แกะ: | 2/4/6/8 GB |
| การแก้ไข: | 2K 2560x1440 |
|---|---|
| อัตราส่วนหน้าจอ: | 16:9 |
| ความโค้ง: | R3000 |
| อัตราการปรับปรุง: | 1 มิลลิวินาที |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| การแก้ไข: | 4K 3840x1080 @ 120Hz |
|---|---|
| อัตราส่วนหน้าจอ: | 21:9 |
| ความโค้ง: | R3000 |
| อัตราการปรับปรุง: | 1 มิลลิวินาที |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| การแก้ไข: | 4K 3840x1080 @ 120Hz |
|---|---|
| อัตราส่วนหน้าจอ: | 21:9 |
| ความโค้ง: | R3000 |
| อัตราการปรับปรุง: | 1 มิลลิวินาที |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |