Ultrawide 35 Inch 4K Curved Gaming Monitor ใบรับรอง CE ROHS
| ขนาดหน้าจอ: | 3440*1440 4K |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 4K 3840x1080@144Hz |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 3440*1440 4K |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 4K 3840x1080@144Hz |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 23.6" |
|---|---|
| สี: | สีดำ/สีขาวไม่จำเป็น |
| การแก้ไข: | 1920*1080P |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | VGA+HDMI |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| สี: | สีดำ/สีขาวไม่จำเป็น |
|---|---|
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | VGA+HDMI |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| อัตราส่วนภาพ: | 16:9 |
| สี: | สีดำ/สีขาวไม่จำเป็น |
|---|---|
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | VGA+HDMI |
| ความสว่าง: | 300cd/m2 |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| อัตราส่วนภาพ: | 16:9 |
| แผงหน้าปัด:: | 7 นิ้ว |
|---|---|
| Reolutions:: | 800*480 |
| โซลูชันทีวี:: | 8202 KD |
| ขนาดหน่วย (มม.):: | 195*130*30 |
| เครื่องประดับ:: | อะแดปเตอร์ A/C, AV Line, Stand, Remote Control, เสาอากาศ |
| ขนาดหน้าจอ: | 34 นิ้ว |
|---|---|
| การแก้ไข: | 3440*1440 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว |
|---|---|
| การแก้ไข: | 3840*2160 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| เอเอ็มดี: | ซิงค์ฟรี |
| ขนาดหน้าจอ: | หน้าจอ 21.5 " |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 17 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1280*1024 |
| อัตราส่วนการแสดงผล: | 4:3 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | วีจีเอ, เอชดีเอ็มไอ, ยูเอสบี |
| ขนาดหน้าจอ: | 15 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1024x768 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | วีจีเอ, เอชดีเอ็มไอ, ยูเอสบี |
| ประเภท: | สัมผัสตัวต้านทาน 4 สาย, สัมผัส 5 สายอุปกรณ์เสริม |
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว 240Hz 1ms Gaming Monitor |
|---|---|
| การแก้ไข: | 1920*1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP, USB |
| อัตราการปรับปรุง: | 240Hz |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 17 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1280 × 1024@75Hz |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | VGA และ HDMI, RS232- ตัวเลือก |
| ประเภท: | สัมผัส ir, capacitive touch |
| ขนาดหน้าจอ: | 21.5 น |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ปณิธาน: | 1920x1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | VGA, HDMI, ยูเอสบี |
| พิมพ์: | Capactitive Touch, 4-wires, 5 สายสัมผัสเป็นทางเลือก |
| มุมมอง: | แนวนอน 178 °แนวตั้ง: 178 ° |
|---|---|
| การรับประกัน: | 2 ปี |
| ขั้วต่อ: | Type-C/H-DMI |
| พลังงานไฟฟ้า: | 100 ถึง 240V AC (DC 12V) |
| การติดตั้ง: | เดสก์ท็อปหรือติดผนัง |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 12 15 15.6 17 19 21.5 24 32” TFT-LCD |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ปณิธาน: | 1024*768,1920 × 1080,1280 × 1024,1440*900 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | VGA และ DVI, HDMI, RS232- อุปกรณ์เสริม |
| พิมพ์: | สัมผัสตัวต้านทาน, 4-wires, 5-wires |