165Hz 144hz 24 Inch Gaming Desktop Monitor คอมพิวเตอร์ DP Port จอ HDMI
| ขนาดหน้าจอ: | มอนิเตอร์เกม 24 นิ้ว |
|---|---|
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz 165Hz |
| เอเอ็มดี: | สนับสนุน G-sync, Free-Sync |
| ขนาดหน้าจอ: | มอนิเตอร์เกม 24 นิ้ว |
|---|---|
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz 165Hz |
| เอเอ็มดี: | สนับสนุน G-sync, Free-Sync |
| ขนาดหน้าจอ: | หน้าจอกว้าง 20 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การแก้ไข: | 1600x900 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.4 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การแก้ไข: | 1024x768 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | VGA HDMI DC |
| ความสว่าง: | 250cd/m2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การแก้ไข: | 1280x800 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | VGA HDMI DC (DVI, USB เป็นตัวเลือก) |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 12.1 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | ดำหรือขาว |
| การแก้ไข: | 1024x768 |
| อินพุต: | วีจีเอ |
| อินพุตเสริม: | AV, DVI, BNC, DP, USB, ทีวี, ลำโพงมีให้บริการ |
| ขนาดหน้าจอ: | หน้าจอกว้าง 20 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การแก้ไข: | 1600x900 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | หน้าจอกว้าง 18.5 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การแก้ไข: | 1366x768 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| เลขรุ่น: | B1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| คุณสมบัติพิเศษ: | รองรับการปรับแต่ง |
| เลขรุ่น: | 6000 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | CNHOPESTAR |
| ซีพียู: | MTK6739 |
| แกะ: | 1GB/2GB |
| เลขรุ่น: | i1s |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| คุณสมบัติพิเศษ: | รองรับการปรับแต่ง |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ: | 13.3 " |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | คอร์ Octa |
| โปรเซสเซอร์ความถี่หลัก: | 2.0GHz |
| พิมพ์: | TFT |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่ม, กลางแจ้ง, รถบัส, แท็กซี่, ร้านค้าห้างสรรพสินค้า |
| ขนาดแผง: | 18.5" |
| ความละเอียดสูงสุด: | 1366*768 |
| มุมมอง: | V: 89 H: 89 |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | DC |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | ไมโคร-ยูเอสบี |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB 3.0 |
| Camera: | Front Camera |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 21.5" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Quad Core |