|
รายละเอียดสินค้า:
|
|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | OEM or CNHOPESTAR |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| หมายเลขรุ่น: | Hop156 |
|
การชำระเงิน:
|
|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 10 |
| ราคา: | Price can be ngotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 53x10x31cm |
| เวลาการส่งมอบ: | 5~7 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, L/C |
| สามารถในการผลิต: | 50000 ชิ้น/เดือน |
15.6 นิ้ว FHD 1080P IPS ประเภท C โทรศัพท์มือถือ คอมพิวเตอร์ จอสัมผัสพกพา
| ประเภทแผ่น | IPS H 178 / V 178 |
|---|---|
| ขนาดการแสดง | 15.6" |
| ความสว่าง | 350cd/m2 |
| ความละเอียด (H x V) | 1920x1080@60Hz |
| อัตราส่วน | 16:9 |
| พื้นผิวแผ่น | ป้องกันแสงสว่าง |
| แผ่นสัมผัส | แผ่นสัมผัส |
| อินเตอร์เฟซ | รายการ 1 | HDMI 2.0x1 สําหรับวิดีโอ |
|---|---|---|
| หน่วย input 2 | ประเภทCx1 สําหรับพลังงาน | |
| หน่วยการส่ง | TypeCx1 สําหรับวิดีโอ | |
| หน่วยการส่ง | Micro USBx1 สําหรับการถ่ายทอดข้อมูล | |
| ประเภท C สําหรับ A/V และพลังงาน | ใช่; ท่า TC สัญญาณรองรับมัน |
1. รองรับเชื่อม PS4/PS5 สําหรับการแสดงเกม
![]()
2แบตเตอรี่เป็นตัวเลือกเลือก ด้วยแบตเตอรี่ มันง่ายที่จะใช้อะไรก็ตามที่คุณไป
แบตเตอรี่: 10000 mAh
![]()
3ภาพรายละเอียดของสินค้า
![]()
![]()
FAQ
1ผลิตภัณฑ์หลักของบริษัทของคุณคืออะไร?
ตอบ: ผลิตภัณฑ์หลักของเราคือกรอบภาพดิจิตอล แท็บเล็ตคอมพิวเตอร์ เครื่องเล่นโฆษณา
2ถาม: ขั้นต่ําการสั่งซื้อคืออะไร?
ตอบ: ครับ บริษัทของเราเป็นห้างหุ้นหลัก แต่ถ้าคุณยืนยันว่าต้องการซื้อ หรือต้องการเพียงชุดเดียว เราก็จะส่งสินค้าให้คุณ
3. Q: วิธีการชําระเงินที่บริษัทของคุณยอมรับอย่างไร?
ตอบ: เรายอมรับวิธีการชําระเงินส่วนใหญ่ แต่ส่วนใหญ่ยอมรับการชําระเงิน T / T, Western Union / การประกันการค้า
4ถาม: ผมไม่เคยทําธุรกิจกับพวกคุณมาก่อน แล้วผมจะไว้ใจบริษัทของคุณได้อย่างไร
ตอบ: บริษัทของเรามีประสบการณ์การผลิต 11 ปี ซึ่งยาวกว่าผู้จําหน่ายส่วนใหญ่ของเรา เราเป็นผู้จําหน่ายทองมาหลายปีเช่นCE, ROHS, FCC
5. Q: ช่วงเวลาในการจัดส่งและการจัดส่งของบริษัทของคุณคืออะไร?
A: ดี, มันขึ้นอยู่กับปริมาณของคําสั่งของคุณ. อย่างที่คุณทราบ, เราต้องการเวลาในการผลิตเครื่องจักร. แต่ส่วนใหญ่, เวลาการจัดส่งคือ 3-8 วันทําการหลังจากการจัดส่ง. สําหรับราคารายละเอียด,มันขึ้นอยู่กับคําสั่งสุดท้ายของคุณ.
6. Q: ผมอยากถามคุณว่า มันเป็นไปได้ไหม ที่มีโลโก้ของผมบนสินค้า
A: ใช่ บริการเดียวของเราสามารถปรับเปลี่ยนตามความต้องการของลูกค้า ODM / OEM การออกแบบการผลิตและการประมวลผล