1500R 200hz 30 Inch Curved Computer Monitor / 2K 1ms Ultrawide Pc Gaming Monitor โทรศัพท์มือถือ
| ขนาดหน้าจอ: | 30 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 2560*1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 200Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 30 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 2560*1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 200Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 30 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 2560*1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 200Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 30 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 2560*1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 75Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 30 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| ไฟ LED: | ไฟ LED ด้านหลัง |
| ขนาดหน้าจอ: | 24 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 2560*1440 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 165Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 2560*1440 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 165Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 24 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 3840x2160 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 60Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | หน้าจอกว้าง 20 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| การแก้ไข: | 1600x900 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | DC, HDMI, VGA |
| ความสว่าง: | 250cd/m2 |
| การแก้ไข: | 4K 3840x1080 @ 120Hz |
|---|---|
| อัตราส่วนหน้าจอ: | 21:9 |
| ความโค้ง: | R3000 |
| อัตราการปรับปรุง: | 1 มิลลิวินาที |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 49 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 4K 3840x1080@144Hz / 5K 120Hz |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144/120Hz |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
|---|---|
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| เอเอ็มดี: | สนับสนุน G-sync, Free-Sync |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| ขนาดหน้าจอ: | 32 นิ้ว |
|---|---|
| ขาตั้ง: | ปรับได้ |
| การแก้ไข: | 2560x1440 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 165Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 24 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | 16.7ม |
| การแก้ไข: | 2560x1440 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 165Hz |