40 นิ้ว 4K Frameless Gaming Monitor LED LCD Flat IPS Panel HDR600 ซินคอร์
| ขนาดหน้าจอ: | 40 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 3440 (H) × 1440 (V) |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 40 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 3440 (H) × 1440 (V) |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz |
| ขาตั้ง: | ความสูงที่ปรับได้และหมุนได้ |
|---|---|
| การแก้ไข: | 1920x1080/2K เป็นตัวเลือก |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | มอนิเตอร์เกมโค้ง 27 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | Balck และ Red |
| การแก้ไข: | 2560*1440/1920*1080 ตัวเลือก |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP, USB |
| อัตราการปรับปรุง: | 165Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว 165Hz Gaming Monitor |
|---|---|
| การแก้ไข: | 2560*1440, 1080p เป็นตัวเลือก |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP, USB |
| อัตราการปรับปรุง: | 165Hz 240Hz เป็นตัวเลือก |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว 240Hz 1ms Gaming Monitor |
|---|---|
| การแก้ไข: | 1920*1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP, USB |
| อัตราการปรับปรุง: | 240Hz |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 165Hz 1ms Gaming Monitor |
|---|---|
| การแก้ไข: | 2560*1440 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP, USB |
| อัตราการปรับปรุง: | 165Hz 240Hz เป็นตัวเลือก |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว 165Hz Gaming Monitor |
|---|---|
| การแก้ไข: | 2560*1440, 1080p เป็นตัวเลือก |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP, USB |
| อัตราการปรับปรุง: | 165Hz 240Hz เป็นตัวเลือก |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 24 นิ้ว |
|---|---|
| ขาตั้ง: | ปรับได้ |
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว |
|---|---|
| การแก้ไข: | 3840*2160 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| เอเอ็มดี: | ซิงค์ฟรี |
| ขนาดหน้าจอ: | 30 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| การแก้ไข: | 1920*1080P |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 75Hz |
| การแก้ไข: | 2560*1440ป |
|---|---|
| อัตราส่วนหน้าจอ: | 16:9 |
| ความโค้ง: | 2800R |
| อัตราการปรับปรุง: | 1 มิลลิวินาที |
| ความสว่าง: | 300cd/m2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 30 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | บัลค |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 75Hz |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว |
|---|---|
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz 165Hz |
| เอเอ็มดี: | สนับสนุน G-sync, Free-Sync |
| ขนาดหน้าจอ: | 27 นิ้ว |
|---|---|
| ขาตั้ง: | ปรับได้ |
| การแก้ไข: | 2560x1440 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 165Hz |
| ขนาดหน้าจอ: | 24 นิ้ว |
|---|---|
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | USB, HDMI, DP |
| อัตราการปรับปรุง: | 144Hz |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |