โรงพยาบาล แท็บเล็ตดูแลสุขภาพ 15.6 นิ้ว แอนดรอยด์ All in one แท็บเล็ตเกรดอุตสาหกรรมการแพทย์ พร้อมกล้องรับโทรศัพท์
| ขนาด: | 15.6นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แกะ: | 2/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| ขนาด: | 15.6นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แกะ: | 2/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| ขนาด: | 10.1inch LCD Panel |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3399, Dual-core A72+quad-core A53 |
| แกะ: | 2 กิกะไบต์ |
| รอม: | 16 กิกะไบต์ |
| ระบบ: | Android 7.1/10 |
| ซีพียู: | ควอดคอร์ 1.3 GHz |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| โทรหามือ: | ใช่ |
| การทำงาน: | NFC Poe |
| ใช้: | โรงพยาบาล |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | ใหม่ |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| ขนาด: | 10.1inch |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3588 |
| ระบบ: | Android 13 |
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 32GB |
| หน้าที่: | NFC, การระบุลายนิ้วมือ, การสแกนรหัส QR ฯลฯ // |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | 1*เครื่องชาร์จ Type-C, 1*ช่องเสียบซิมการ์ด, 1*ช่องเสียบการ์ด TF, 1*แจ็คหูฟัง, 1*RS485 พอร์ต |
| กล้อง: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | MT6753 octa-core 1.6GHz; |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280x800, 1920x1200 เป็นตัวเลือก |
| ขนาด: | 10.1นิ้ว |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แกะ: | 2/4 GB |
| รอม: | 16/32GB |