คุณสมบัติสําคัญของแท็บเล็ต
| ระบบ | |
| CPU | RK3568 Quad core cortex A55 |
| แรม | 2GB |
| ความจําภายใน | 16GB |
| ระบบการทํางาน | แอนดรอยด์ 11 |
| หน้าจอสัมผัส | การสัมผัสแบบจุ 10 จุด |
| การแสดง | |
| แผนก | 15.6"แผ่น LCD |
| การแก้ไข | 1920*1080 |
| โหมดการแสดง | ปกติเป็นสีดํา |
| มุมมอง | 80/80/80/80 ((L/R/U/D) |
| อัตราความแตกต่าง | 600 |
| ความสว่าง | 250cdm2 |
| อัตราส่วน | 16:9 |
| เครือข่าย | |
| WiFi | 802.11b/g/n/ac2.4G/5G |
| บูเล็ตเทนท์ | บลูทูธ 50 |
| อีเทอร์เน็ต | 100M/1000M |
| Port ซีเรียล | Port ซีเรียล ((รูปแบบ TTL) |
| อินเตอร์เฟซ | |
| ประเภท c | USB OTG เท่านั้น |
| แพร์แจ็ค | ไฟไฟฟ้าเข้าแบบ DC |
| RJ45 | อินเตอร์เฟซอีเทอร์เน็ต (มาตรฐานฟังก์ชัน POE, IEEE802.3at,POE+,ประเภท 4, 25.5W) |
| สายพานควบคุมเสียง | 6P -2.0mm Connector (เชื่อมต่อกับไมโครโฟนมือภายนอก) |
| USB | USB โฮสต์ 20 |
| รายการ | 8PIN, 2.0MM (TTL fomat) |
| หูฟัง | 3.5 มิลลิเมตร หูฟัง + ไมโครโฟน |
| การเล่นสื่อ | |
| รูปแบบวีดีโอ | MPEG-1,MPEG-2,MPEG-4,H265เอช264,VC-1,VP8,VP9, เป็นต้น สนับสนุนถึง 4K |
| รูปแบบเสียง | MP3/WMA/AAC ฯลฯ |
| ภาพ | jpeg |
| อื่นๆ | |
| หน่วยติดตั้งผนัง | การติดตั้งผนัง 100mm*100mm |
| เซนเซอร์แสง | หนุน |
| NFC | ไม่จําเป็น ((NFC 13.56MHz,ISO14443A/ISO14443B/ISO 15693/Mifare classic/Sony felica) |
| RFID | ไม่จําเป็น, 125k,ISO/IEC 11784/11785, การสนับสนุน EM4100,TK4100/GK4100,EM4305,T5577 |
| ผู้พูด | 2*3W |
| กล้อง | มุมปกติ 5.0M/P |
| ไมโครโฟน | ไมโครโฟนแบบมาตรฐาน |
| ภาษา | หลายภาษา |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0-40 องศา |
| อุปกรณ์เสริม | |
| เครื่องปรับ | แอดป์เตอร์ 12V/2A |
| คู่มือการใช้งาน | ใช่ |
| ไมโครโฟนมือ | มาตรฐาน |
15หน้าจอขนาด 6 นิ้ว
แท็บเล็ตนี้ถูกออกแบบมาด้วยขนาด 15.6 นิ้ว เมื่อเทียบกับ 13.3 นิ้ว หน้าจอใหญ่กว่า แสดงพื้นที่มากขึ้น และในเวลาเดียวกัน มันจะไม่ใหญ่เกินไปและใช้งานง่ายพื้นที่ใช้งานมากขึ้น, การดูเนื้อหาที่เข้าใจง่ายขึ้น และเพิ่มประสิทธิภาพในการทํางาน
![]()
ความละเอียด 1080P
ด้วยความละเอียดสูง 1920x1080 จอสามารถแสดงภาพความละเอียดสูงมากขึ้น การดูแผนภูมิและภาพจะชัดเจนและดีขึ้น
![]()
กล้องความเป็นส่วนตัว
แท็บเล็ตนี้มีกล้องความเป็นส่วนตัว ที่สามารถถอดสไลเดอร์ด้วยมือ เพื่อปิดกล้อง เมื่อคุณไม่ต้องการกล้อง ซึ่งเพิ่มความเป็นส่วนตัวของผู้ใช้ได้มากและทําให้ผู้ใช้ได้ประสบการณ์ที่ดี.
![]()
ฟังก์ชัน POE
แท็บเล็ตมีฟังก์ชัน POE. เคเบิลเครือข่ายถูกเปิดและส่งข้อมูลในเวลาเดียวกัน, ลดความต้องการของสายไฟฟ้า, และผนังจะแขวนง่ายขึ้น.ไม่จําเป็นต้องใช้สายไฟฟ้ามันดูสวยกว่า
![]()
การสัมผัสแบบจุ
ด้วยฟังก์ชันสัมผัส 10 จุด คอนเดเซนเตอร์ ผู้ใช้สามารถสอบถามหรือใส่ข้อมูลโดยตรงโดยคลิกและเลื่อนจอ. มันสะดวกต่อการใช้งานโดยไม่ต้องคีย์บอร์ดและหนู.10 จุด คอนเดเซนเตอร์สัมผัส, การสัมผัสที่แม่นยํากว่า, การตอบสนองที่รวดเร็วกว่า, การสนับสนุนการทํางานหลายคนหลายนิ้ว, และความเป็นจริงมากขึ้น
![]()
CPU RK3568
เครื่องประมวลผลแบบ ARM Cortex-A55 4 หลัก RK3568 ผลงานสูง การบริโภคพลังงานต่ํา อุปกรณ์สามารถทํางานได้นาน สนับสนุนการปรับรหัสและแสดงภาพวิดีโอ 4Kคุณสามารถสังเกต CT scan หรือภาพ MRI บนแท็บเล็ตได้, ซึ่งสะดวกสําหรับแพทย์ในการวินิจฉัย.โปรเซสเซอร์ยังได้รับการจัดสรรด้วยความสามารถ AI, รองรับการต่อเนื่องหลายแบบ,และเพิ่มความยืดหยุ่นของอุปกรณ์.
![]()
การออกแบบแฮนด์การโทรหนึ่งคลิก
อุปกรณ์พร้อมกับมือถือการเรียกหนึ่งคลิก ผู้ป่วยสามารถแจ้งพนักงานการแพทย์เพื่อเปลี่ยนเข็มและดึงเข็ม, ฯลฯการเรียกจะชัดเจนขึ้น, การสื่อสารสะดวกขึ้น และประสบการณ์ผู้ใช้งานดีขึ้น
![]()
![]()
การสนับสนุนการปรับแต่งบรรจุภัณฑ์ ผู้ใช้สามารถปรับแต่งตราโลโก้บนกล่อง. การปรับแต่งบรรจุภัณฑ์สามารถปรับแต่งได้ตามความต้องการที่แตกต่างกันของผู้ใช้
![]()
เครื่องถ่ายทอดสด 24 นิ้วมือถือ Standby Me TV LCD Touch Screen
43 นิ้วพื้นยืน Android WiFi โฆษณา Kiosk ศูนย์การค้า เครื่องโฆษณา
10.1 นิ้ว POE NFC การประชุม แอนดรอยด์แท็บเล็ตรอบ LED แสงบาร์
55 นิ้ว ขนาดใหญ่ ติดผนัง โปรแกรมแท็บเล็ต pc 1080P RK3566 แอนดรอยด์แท็บเล็ต
21.5 นิ้ว 8+128GB Win7/10 ระบบติดผนังอุตสาหกรรมแท็บเล็ต PC
8 นิ้ว POE NFC ห้องประชุมติดผนัง แอนดรอยด์แท็บเล็ต