RK3399 โปรเซสเซอร์ แท็บเล็ตร้านอาหารขนาด 10.1 นิ้ว พร้อม POE NFC กล้อง 5MP ระบบ Android
| ขนาด: | 10.1นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3399 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16 กิกะไบต์ |
| ขนาด: | 10.1นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3399 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16 กิกะไบต์ |
| ขนาด: | 15.6นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16 กิกะไบต์ |
| ขนาด: | 10.1นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | Quad Core Cor-Tex A17,1.8G, RK3288 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1/10.0 |
| แกะ: | 2GB |
| หน่วยความจำภายใน: | 16 กิกะไบต์ |
| หน้าที่: | NFC, การระบุลายนิ้วมือ, การสแกนรหัส QR ฯลฯ // |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | 1*เครื่องชาร์จ Type-C, 1*ช่องเสียบซิมการ์ด, 1*ช่องเสียบการ์ด TF, 1*แจ็คหูฟัง, 1*RS485 พอร์ต |
| กล้อง: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | RK3399 (ARM Quad Core A53+Dual Core A72) |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280x800, 1920x1200 เป็นตัวเลือก |
| เลขรุ่น: | F1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | cnhopestar |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | หุ่นยนต์ |
| เลขรุ่น: | 6000 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MTK6739 |
| แกะ: | 1/2GB |
| เลขรุ่น: | N1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MT8766V/WB4 |
| แกะ: | 2/3/4GB |
| เลขรุ่น: | N1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MT8766V/WB4 |
| แกะ: | 2/3/4GB |
| ขนาด: | 14 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3568 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16 กิกะไบต์ |
| ขนาดหน้าจอ: | 17.3" |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3366 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แกะ: | 2/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| เลขรุ่น: | A2 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ซีพียู: | in-tel n2840/rockchip |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| เลขรุ่น: | B1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ซีพียู: | i3 |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| วัสดุ: | เอบีเอส |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3288, quad-core cortex A17,1.6G |
| หน่วยความจำภายใน: | 16GB |
| หน้าจอสัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |
| แผง: | 13.3 "แผง LCD |
| ขนาดหน้าจอ: | 10 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ลักษณะ: | USB Type C |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์:: | G+G, หน้าจอสัมผัสแบบ capacitive แบบสัมผัส 5 จุด |
| ระดับที่ขรุขระ: | กันน้ำ IP65 กันฝุ่นกันน้ำ |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1" |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ลักษณะ: | USB Type C |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์:: | G+G, หน้าจอสัมผัสแบบ capacitive แบบสัมผัส 5 จุด |
| ระดับที่ขรุขระ: | กันน้ำ IP65 กันฝุ่นกันน้ำ |