18.5inch TFT Android Advertising Player / 0.297 มม แอนดรอยด์มีเดียเพลียร์
| พิมพ์: | TFT |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่ม, กลางแจ้ง, รถบัส, แท็กซี่, ร้านค้าห้างสรรพสินค้า |
| ขนาดแผง: | 18.5" |
| ความละเอียดสูงสุด: | 1366*768 |
| มุมมอง: | V: 89 H: 89 |
| พิมพ์: | TFT |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่ม, กลางแจ้ง, รถบัส, แท็กซี่, ร้านค้าห้างสรรพสินค้า |
| ขนาดแผง: | 18.5" |
| ความละเอียดสูงสุด: | 1366*768 |
| มุมมอง: | V: 89 H: 89 |
| ขนาด: | 10.1นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3399 |
| ระบบ: | Android 7.1/8.0/9.0/10/11 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16 กิกะไบต์ |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ลักษณะ: | กันน้ํา |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | ประเภท USB C RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| ส่วนต่อประสาน: | USB / RJ45 / SD / ช่องเสียบซิมการ์ดหูฟัง |
|---|---|
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | USB Type A |
| สัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
| ราม: | 2GB/4GB |
| แสดงความละเอียด: | 1920x1080 |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 6.0 |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
| น้ำหนัก: | 2 กิโลกรัม |
| ขนาดหน้าจอ: | 17.3" |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | ประเภท USB C RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| รับประกัน(ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| ลักษณะ: | กันน้ํา |
| อินเตอร์เฟซการชาร์จ: | กระแสตรง |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า/กล้องด้านหลัง |
| ขนาด: | 10.1inch |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3588 |
| ระบบ: | Android 13 |
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 32GB |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | โรคชิป คูดา คอร์ |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| รับประกัน(ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB, RJ45, Micro-USB, SD Card Card, OTG |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า 2.0 |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| ลักษณะ: | กันน้ํา |
| อินเตอร์เฟซการชาร์จ: | กระแสตรง |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า/กล้องด้านหลัง |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการชาร์จ: | USB ประเภท A |
| บริการหลังการขาย: | คอลเซ็นเตอร์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การส่งคืนและก |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| หน้าที่: | NFC, การระบุลายนิ้วมือ, การสแกนรหัส QR ฯลฯ // |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | 1*เครื่องชาร์จ Type-C, 1*ช่องเสียบซิมการ์ด, 1*ช่องเสียบการ์ด TF, 1*แจ็คหูฟัง, 1*RS485 พอร์ต |
| กล้อง: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | MT6753 octa-core 1.6GHz; |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280x800, 1920x1200 เป็นตัวเลือก |
| ขนาด: | IPS 13.3 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
| โปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288 Quad Core |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอแบบ Capacitive |
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| หน้าที่: | NFC, การระบุลายนิ้วมือ, การสแกนรหัส QR ฯลฯ // |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | 1*เครื่องชาร์จ Type-C, 1*ช่องเสียบซิมการ์ด, 1*ช่องเสียบการ์ด TF, 1*แจ็คหูฟัง, 1*RS485 พอร์ต |
| กล้อง: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | RK3399 (ARM Quad Core A53+Dual Core A72) |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280x800, 1920x1200 เป็นตัวเลือก |