เครื่องพิมพ์ความร้อน จอคู่ 14 นิ้ว ระบบ POS แบบ All-In-One สำหรับร้านค้าปลีก Origin และ Win7/10 Android
| เลขรุ่น: | K14 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android, win7/10 |
| เลขรุ่น: | K14 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android, win7/10 |
| เลขรุ่น: | 6000 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MTK6739 |
| แกะ: | 1/2GB |
| เลขรุ่น: | 6000 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MTK6739 |
| แกะ: | 1/2GB |
| เลขรุ่น: | K14 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android, win7/10 |
| เลขรุ่น: | N1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MT8766V/WB4 |
| แกะ: | 2/3/4GB |
| เลขรุ่น: | N1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MT8766V/WB4 |
| แกะ: | 2/3/4GB |
| เลขรุ่น: | N1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MT8766V/WB4 |
| แกะ: | 2/3/4GB |
| เลขรุ่น: | HPI7 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| หน่วยความจำ: | 4GB DDR3, 8GB DDR3, 2GB DDR3, 16GB DDR3 |
| เลขรุ่น: | i9 pos ทั้งหมดในที่เดียว |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6 นิ้ว, 11.6 นิ้ว 15 นิ้ว 15.6 นิ้วเป็นทางเลือก |
| ซีพียู: | โปรเซสเซอร์สองคอร์ N2840 Dual-Thread 2.16GHz |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1" |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ลักษณะ: | USB Type C |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์:: | G+G, หน้าจอสัมผัสแบบ capacitive แบบสัมผัส 5 จุด |
| ระดับที่ขรุขระ: | กันน้ำ IP65 กันฝุ่นกันน้ำ |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CnHopestar |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | LED, หน้าจอสัมผัสแบบ capacitive |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์, วินโดวส์ |
| เลขรุ่น: | B1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ซีพียู: | i3 |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | OEM |
| เลขรุ่น: | RS623 |
| สถานะสินค้า: | ใหม่ |
| ความถี่หลักของโปรเซสเซอร์: | 2.0GHz |
| เลขรุ่น: | คำถามที่ 6 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| คุณสมบัติพิเศษ: | รองรับการปรับแต่ง |