17 นิ้ว Poe NFC ร้านอาหารแบบ L-desktop การสั่งซื้อ Android Tablet PC สําหรับ POS Retail
| ขนาดหน้าจอ: | 17.3" |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3366 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แกะ: | 2/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| ขนาดหน้าจอ: | 17.3" |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3366 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แกะ: | 2/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| Keywords: | desktop android tablet pc |
|---|---|
| Colors: | Black, White |
| Memory: | 16/32GB |
| Ram: | 2GB/4GB |
| Interfaces: | RJ45, USB, DC IN, MicroSD Card |
| วัสดุ: | โลหะ |
|---|---|
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอแบบ Capacitive |
| โพอี: | ใช่ |
| คําสําคัญ: | แท็บเล็ต Android Tablet PC |
| ความจุของหน่วยความจำ: | 16GB/32GB |
| อินเทอร์เฟซ: | USB / RJ45 / SD / ช่องเสียบซิมการ์ดหูฟัง |
|---|---|
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | USB Type A |
| สัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |
| แรม: | 2GB/4GB |
| ที่เก็บข้อมูลรอม: | 32GB/64GB |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | การสนับสนุนทางเทคนิค Call Center และออนไลน์การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ชิ้นส่วนอะไหล่ฟรีการส่งค |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| โปรเซสเซอร์ความถี่หลัก: | 1.8GHz |
| น้ําหนัก: | 500g |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 5MP |
| มุมมอง: | 89 /89 /89 /89 (ซ้าย/ขวา/U/D) |
| คําสําคัญ: | การแสดงโฆษณาแท็บเล็ต Android |
| วิทยากร: | 2*5วัตต์ |
| ซีพียู: | RK3568 |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แสดงความละเอียด: | 1920*1080 |
| หน่วยความจำภายใน: | 32GB |
| แรม: | 4GB |
| ระบบรักษาความปลอดภัย: | เซ็นเซอร์ลายนิ้วมือ |
|---|---|
| เครือข่าย: | Wired / Wifi / 3G 4G 5G (ไม่บังคับ) |
| การติดตั้ง: | ตั้งโต๊ะ,ติดผนัง |
| คําสําคัญ: | แท็บเล็ตพีซี Android 14inch |
| ภาษา OSD: | หลายภาษา OSD |
| ซีพียู: | RK3576S |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| แสดงความละเอียด: | 1920*1080 |
| หน่วยความจำภายใน: | 64GB |
| ราม: | 4GB |
| ขนาด: | 13.3นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3288 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1/9.0/10/11 |
| แกะ: | 2GB/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| name: | L shape desktop android tablet pc |
|---|---|
| os: | android 11 |
| RAM/ROM: | 2GB+16GB/4GB+32GB |
| screen: | Capacitive touch screen |
| application: | bank hotel Restaurant ordering |
| Material: | ABS |
|---|---|
| CPU: | RK3288,Quad-core cortex A17,1.6G |
| Panel: | 15.6"LCD panel |
| Display mode: | Normally black ,IPS |
| Micro USB: | Micro USB OTG |
| Aspect Ratio: | 16:10 |
|---|---|
| Touch Screen: | 10-Point capacitive touch |
| Interface: | USB / RJ45 / SD / Earphone |
| System: | Android 8.1/9.0/10/11/13 |
| Nfc: | Support |
| ประเภท: | IPS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ภายใน |
| มุมมอง: | 89 /89 /89 /89 (ซ้าย/ขวา/U/D) |
| เวลาตอบสนอง: | 5ms |
| ความดันทางเข้า: | 12V/3A |
| หน่วยความจำ: | 2GB+16GB |
|---|---|
| เอ็นเอฟซี: | หนุน |
| หน้าจอสัมผัส: | ใช่ |
| หน้าที่: | NFC, POE |
| การใช้งาน: | Smart Office Business Kids Education เรียนรู้โฆษณาเกมเล่นเกม |