NFC RJ45 แท็บเล็ต pc แอนดรอยด์ All In One แอนดรอยด์ แท็บเล็ต pc ติดผนัง pc
| ประเภท: | IPS |
|---|---|
| การใช้งาน: | ภายใน |
| มุมมอง: | 89 /89 /89 /89 (ซ้าย/ขวา/U/D) |
| ความสว่าง: | 250cd/m2 |
| เวลาตอบสนอง: | 5ms |
| ประเภท: | IPS |
|---|---|
| การใช้งาน: | ภายใน |
| มุมมอง: | 89 /89 /89 /89 (ซ้าย/ขวา/U/D) |
| ความสว่าง: | 250cd/m2 |
| เวลาตอบสนอง: | 5ms |
| โพอี: | ไม่จําเป็น |
|---|---|
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย: | 802.11b/G/N |
| แกะ: | 2GB/4GB |
| ขนาดหน้าจอ: | 8/10 นิ้ว |
| แผงสัมผัส: | สัมผัสแบบ capacitive 10 จุด |
| ส่วนต่อประสาน: | USB / RJ45 / SD / ช่องเสียบซิมการ์ดหูฟัง |
|---|---|
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | USB Type A |
| สัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
| ราม: | 2GB/4GB |
| Type: | IPS |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Pixel Pitch: | 0.227mm (W) |
| Contrast Ratio: | 1000 : 1 |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6inch |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป RK3399 |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | 6 แกน |
| ขนาด: | หน้าจอ IPS 14 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องสองตา |
| โปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288, RK3399 เป็นทางเลือก |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอแบบ Capacitive |
| การแก้ไข: | 1920x1080 |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive 10 คะแนนสัมผัส |
|---|---|
| ขนาด: | 32 นิ้ว |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | RK3566 Quad Core Rockchip |
| ระบบปฏิบัติการ: | หุ่นยนต์ |
| แกะ: | 2GB/4GB |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | กรรมสิทธิ์ |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB 2.0 |
| บริการหลังการขาย: | การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ชิ้นส่วนอะไหล่ฟรีซ่อมแซม |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ลักษณะ: | กันน้ํา |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | ประเภท USB C RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| System: | Android 11 |
|---|---|
| Resolution: | 1280x800 |
| Touch Panel: | 10-Point capacitive touch |
| Network: | Enthernet / 3G / 4G |
| Camera: | Front |
| Interface: | USB / RJ45 / SD / Earphone |
|---|---|
| Resolution: | 1920x1080 |
| Connectivity: | Wi-Fi, BT |
| Earphone: | 3.5mm earphone |
| Aspect Ratio: | 16:9 |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป |
| เครื่องประมวลผล: | Quad-core rockchip |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | 4GB+32GB |
| สนับสนุนอินเทอร์เฟซ: | USB*2 / RJ45 / SD |
| น้ำหนัก: | 1.5 กิโลกรัม |
| ไฟ LED: | แถบแสง 4 ด้าน |
| เครื่องประมวลผล: | Quad-core rockchip |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | 2GB+16GB |
| สนับสนุนอินเทอร์เฟซ: | USB*2 / RJ45 / SD |
| น้ำหนัก: | 1.5 กิโลกรัม |
| ไฟ LED: | แถบแสง 4 ด้าน |
| ขนาด: | 10.1 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | Quad Core Cor-Tex A17,1.8G, RK3288 |
| แกะ: | 2GB |
| หน่วยความจำภายใน: | 16 กิกะไบต์ |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1/10.0 |