RK3288 แท็บเล็ต Android ทั้งหมดในเครื่องเดียว
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
|---|---|
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| แสดงความละเอียด: | 1280x800 |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
|---|---|
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| แสดงความละเอียด: | 1280x800 |
| ขนาด: | 10.1inch |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 13 |
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 32GB |
| ขนาด: | 15.6นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3568 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 14 |
| แกะ: | 4 กิกะไบต์ |
| รอม: | 32GB |