เครื่อง POS หน้าจอสัมผัสขนาด 15.6 นิ้ว N2840 สำหรับร้านค้าปลีกและร้านอาหาร
| ขนาด: | 15.6นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840/RK3288 |
| ระบบ: | วินโดวส์/แอนดรอยด์ |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16/32GB |
| ขนาด: | 15.6นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840/RK3288 |
| ระบบ: | วินโดวส์/แอนดรอยด์ |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16/32GB |
| ขนาด: | 13.3/15.6inch |
|---|---|
| ซีพียู: | i3 |
| ระบบ: | วินโดว์ 7/10 |
| แกะ: | 4 กิกะไบต์ |
| รอม: | 64GB |
| เลขรุ่น: | N1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MT8766V/WB4 |
| แกะ: | 2/3/4GB |
| ขนาด: | 15 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N100 |
| ระบบ: | วินโดวส์ 10/11 |
| แกะ: | 8gb |
| รอม: | 256GB |
| ขนาด: | 11.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แกะ: | 4 กิกะไบต์ |
| รอม: | 32GB |
| ขนาด: | 14 นิ้วหน้าจอคู่ |
|---|---|
| ซีพียู: | i3 |
| ระบบ: | วินโดว 7 |
| แกะ: | 4 กิกะไบต์ |
| รอม: | 64GB |
| ขนาด: | หน้าจอคู่ขนาด 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840 |
| ระบบ: | วินโดว 7 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 32GB |
| ขนาด: | 17 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N5095 |
| ระบบ: | วินโดวส์ 10 |
| แกะ: | 8gb |
| รอม: | 256GB |
| ขนาด: | 15.6+14 นิ้วหน้าจอคู่ |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840 |
| ระบบ: | Windows7/10 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 32GB |
| ขนาด: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3568 |
| ระบบ: | วินโดว 7 |
| แกะ: | 8 กิกะไบต์ |
| รอม: | 128GB |
| ขนาด: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840 |
| ระบบ: | วินโดว 7 |
| แกะ: | 2 กิกะไบต์ |
| รอม: | 32/64GB |
| ขนาด: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840 |
| ระบบ: | วินโดว์ 7/10 |
| แกะ: | 2 กิกะไบต์ |
| รอม: | 32GB |
| ขนาด: | 15 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840 |
| ระบบ: | วินโดวส์/แอนดรอยด์ |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 32GB |
| ขนาด: | หน้าจอคู่ขนาด 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840 |
| ระบบ: | Windows 7/10, Android |
| แกะ: | 4 กิกะไบต์ |
| รอม: | 64GB |
| ขนาด: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | j6412, RK3288, rk3568, Intel Celeron J1900, Intel Celeron J6412, Intel i5, INTEL I3, Intel I7, intel |
| การแก้ไข: | 1920*1080 เป็นทางเลือก |
| ระบบปฏิบัติการ: | วินโดวส์, แอนดรอยด์ |
| อินเตอร์เฟซ: | RJ45, USB3.0, USB2.0, RS232, VGA, VGA/USB+RJ45+RS232+COM |