Oem Odm Smart Home 10.1Inch RK3288 แท็บเล็ต วอล์มอนท์ Nfc Poe แท็บเล็ต Android พร้อมไฟ LED
| ขนาด: | 10.1inch |
|---|---|
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| ราม: | 2GB |
| รอม: | 16GB |
| แสดงความละเอียด: | 1280*800 |
| ขนาด: | 10.1inch |
|---|---|
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| ราม: | 2GB |
| รอม: | 16GB |
| แสดงความละเอียด: | 1280*800 |
| การรับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| อินเตอร์เฟซการชาร์จ: | ไมโคร-ยูเอสบี |
| อินเตอร์เฟซไดรฟ์: | ไมโครยูเอสบี |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป |
| ขนาด: | 10.1 นิ้ว IPS |
|---|---|
| เครื่องประมวลผล: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| ปณิธาน: | 1280*800 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 9.0 |
| ขนาด: | 15.6นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แกะ: | 2/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| ซีพียู: | RK3576S |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| แสดงความละเอียด: | 1920*1080 |
| หน่วยความจำภายใน: | 64GB |
| ราม: | 4GB |
| แสดงความละเอียด: | 1920x1080 |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 6.0 |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
| น้ำหนัก: | 2 กิโลกรัม |
| ขนาดหน้าจอ: | 17.3" |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Pixel Pitch: | 0.227mm (W) |
| Contrast Ratio: | 1000 : 1 |
| ซีพียู: | RK3399 |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| ความละเอียดการแสดงผล: | 800*1280 |
| หน่วยความจำภายใน: | 16GB |
| แรม: | 2GB |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB Type C |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป |
| การรับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | โรคชิป คูดา คอร์ |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | ใหม่ |