Octa Core 1.5GHZ 13.3 นิ้ว แอนดรอยด์ แท็บเล็ต ทะเบียนดิจิทัล พร้อมจอสัมผัส Wifi RJ45
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 13.3 " |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | คอร์ Octa |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 13.3 " |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | คอร์ Octa |
| ขนาด: | 10.1 นิ้ว IPS |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
| เครื่องประมวลผล: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| ปณิธาน: | 1280*800 |
| ขนาด: | IPS 13.3 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
| โปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| ปณิธาน: | 1280*800 |
| ขนาด: | IPS 14 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
| โปรเซสเซอร์: | RK3399 |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| ปณิธาน: | 1280*800 |
| การรับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| อินเตอร์เฟซไดรฟ์: | ประเภท USB C RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| ขนาด: | หน้าจอ IPS 14 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องสองตา |
| โปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288, RK3399 เป็นทางเลือก |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| ปณิธาน: | 1920x1080 |
| ขนาด: | หน้าจอ IPS 14 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องสองตา |
| โปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288, RK3399 เป็นทางเลือก |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| ปณิธาน: | 1920x1080 |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | ไมโคร-ยูเอสบี |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB 3.0 |
| การรับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| อินเตอร์เฟซการชาร์จ: | ดี.ซี |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า/กล้องด้านหลัง |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | DC |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า/กล้องด้านหลัง |
| หน้าจอ: | IPS 13.3 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | ใหม่ |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| การรับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | Quad Core Cortex A17,1.6G, RK3288 |
| ความจุหน่วยความจำ: | 2GB/16GB (อุปกรณ์เสริม 4+32GB) |
| ซีพียู: | RK3288, quad-core cortex A17,1.6G |
|---|---|
| ราม: | 2GB |
| รอม: | 16GB |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1 |
| หน้าจอสัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |
| ขนาด: | 13.3นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3288 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1/9.0/10/11 |
| แกะ: | 2GB/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB Type C |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |