Hopestar 1.5GHZ 1GB 10 นิ้ว แอนดรอยด์ แท็บเล็ต / คอมพิวเตอร์จอสัมผัสติดผนัง
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 " |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | Octa-core, A53,1.5g |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 " |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | Octa-core, A53,1.5g |
| ขนาด: | 10.1 นิ้ว |
|---|---|
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | RK3128 |
| ความละเอียดการแสดงผล: | 1280x800 |
| แรม: | 1/2/4GB |
| หน่วยความจำภายใน: | 8GB/16GB/32GB |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | กรรมสิทธิ์ |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB 2.0 |
| บริการหลังการขาย: | การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ชิ้นส่วนอะไหล่ฟรีซ่อมแซม |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| โปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.6G |
| ความจุหน่วยความจำ: | 2GB |
| ความละเอียดการแสดงผล: | 1280x800 |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเป็นตัวเลือก |
|---|---|
| โปรเซสเซอร์: | A64 |
| ความจุหน่วยความจำ: | 2GB/4G |
| ความละเอียดการแสดงผล: | 1280x800 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1 |
| ชื่อสินค้า: | 10แท็บเล็ตสั่งอาหารร้านอาหารทรง L ขนาด. 1 นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| ความละเอียดการแสดงผล: | 800*1280 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1 |
| ใช้: | ธุรกิจ |
| ขนาด: | 10. นิ้ว IPS |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
| โปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| ปณิธาน: | 1280*800 |
| ชื่อ: | แท็บเล็ตพีซีเดสก์ท็อป Android รูปร่างตัว L |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แรม/รอม: | 2GB+16GB/4GB+32GB |
| หน้าจอ: | หน้าจอสัมผัสความจุ |
| แอปพลิเคชัน: | ธนาคาร โรงแรม ร้านอาหาร สั่งอาหาร |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6 นิ้ว |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป RK3399 |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | 6 แกน |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6inch |
|---|---|
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 64GB |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 14/15 |
| แสดงความละเอียด: | 1920x1080 |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
|---|---|
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| แสดงความละเอียด: | 1280x800 |
| การรับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| การรับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ขนาด: | IPS 14 นิ้ว |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องสองตา |
| โปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288 Quad Core |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive |
| ปณิธาน: | 1920x1080 |