RK3399 โปรเซสเซอร์ แท็บเล็ตร้านอาหารขนาด 10.1 นิ้ว พร้อม POE NFC กล้อง 5MP ระบบ Android
| ขนาด: | 10.1 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3399 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| แรม: | 2GB |
| รอม: | 16GB |
| ขนาด: | 10.1 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3399 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| แรม: | 2GB |
| รอม: | 16GB |
| เครื่องประมวลผล: | Quad-core rockchip |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | 2GB+16GB |
| สนับสนุนอินเทอร์เฟซ: | USB*2 / RJ45 / SD |
| น้ำหนัก: | 1.5 กิโลกรัม |
| ไฟ LED: | แถบแสง 4 ด้าน |
| ขนาด: | 24 นิ้ว |
|---|---|
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| ซีพียู: | RK3399 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16 กิกะไบต์ |
| ขนาด: | 8.1 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1/9.0/10/11 |
| ความละเอียดการแสดงผล: | 800*1280 |
| แรม: | 2GB |
| ขนาด: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แรม: | 2GB |
| รอม: | 16GB |
| ขนาด: | 13.3 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แรม: | 2/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| ส่วนต่อประสาน: | USB / RJ45 / SD / ช่องเสียบซิมการ์ดหูฟัง |
|---|---|
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | USB Type A |
| สัมผัส: | สัมผัส capacitive 10 จุด |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
| ราม: | 2GB/4GB |
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
|---|---|
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288 |
| ความจุหน่วยความจำ: | 2GB/16GB (4+32GB เป็นทางเลือก) |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive 10 คะแนนสัมผัส |
| แสดงความละเอียด: | 1280x800 |
| ขนาด: | 14 "แผง LCD |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3568 |
| แรม: | 2GB |
| รอม: | 16GB |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| ขนาด: | 10.36นิ้ว |
|---|---|
| หน้าจอ: | หน้าจอคู่ |
| ซีพียู: | RK3288 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| แรม: | 2GB |
| ขนาด: | 10.1inch |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบ: | Android 13 |
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 32GB |
| ขนาด: | 15.6inch |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3588 |
| ระบบ: | Android 13 |
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 32GB |
| ขนาด: | 9.7นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบ: | Android 13 |
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 32/64GB |