แท็บเล็ตพีซี Android ติดผนังขนาด 15.6 นิ้ว RK3399 POE แท็บเล็ตทางการแพทย์สำหรับใช้ในโรงพยาบาล
| ขนาด: | 15.6นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3399 |
| ระบบ: | Android 7.1/8.0/9.0/10 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16 กิกะไบต์ |
| ขนาด: | 15.6นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3399 |
| ระบบ: | Android 7.1/8.0/9.0/10 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16 กิกะไบต์ |
| ขนาด: | 10.1inch LCD Panel |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3399, Dual-core A72+quad-core A53 |
| แกะ: | 2 กิกะไบต์ |
| รอม: | 16 กิกะไบต์ |
| ระบบ: | Android 7.1/10 |
| แผง: | หน้าจอ IPS กันน้ำ |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า 5.0mp |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280*800 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1,10.1 |
| ประเภท: | แท็บเล็ตพีซีแท็บเล็ตอุตสาหกรรม |
| ซีพียู: | ควอดคอร์ 1.3 GHz |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| โทรหามือ: | ใช่ |
| การทำงาน: | NFC Poe |
| ใช้: | โรงพยาบาล |
| ขนาด: | 13.3นิ้ว |
|---|---|
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | Quad Core Cortex A17,1.6G, RK3288 |
| แกะ: | 2GB/4GB |
| ความจุของหน่วยความจำ: | 16GB/32GB |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 8.1 |
| Screen Size: | 10.1" |
|---|---|
| Type: | Tablet PC |
| CPU: | Intel Baytrail-T(Quad-core), Z8350, 1.33Ghz-1.8GHz |
| OS: | Windows 10 Support Flash 11.1 |
| Display resolution: | 1280*800 /1920*1200 HFD |
| ขนาด: | 15.6นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | rk3288/rk3566/rk3399/rk3568 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1/9.0/10/11 |
| แกะ: | 2/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| ขนาด: | 13.3นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| แกะ: | 2/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| การเชื่อมต่อ: | Wi-Fi, สีน้ำเงิน |
|---|---|
| การแก้ไข: | 1280*800 |
| เอ็นเอฟซี: | หนุน |
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย: | 802.11b/G/N |
| อัตราส่วนความคมชัด: | 800:1 |
| พิมพ์: | IPS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่ม |
| มุมมอง: | 89/89/89/89 (l /r /u /d) |
| พิทช์พิกเซล: | 0.227 มม. (W) |
| อัตราส่วนความคมชัด: | 1,000: 1 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | การสนับสนุนทางเทคนิค Call Center และออนไลน์การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ชิ้นส่วนอะไหล่ฟรีการส่งค |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| โปรเซสเซอร์ความถี่หลัก: | 1.8GHz |
| ประเภท: | IPS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ภายใน |
| มุมมอง: | 89 /89 /89 /89 (ซ้าย/ขวา/U/D) |
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| เวลาตอบสนอง: | 5ms |
| แผง: | หน้าจอ IPS กันน้ำ |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า 5.0mp |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280*800 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 8.1 |
| ประเภท: | แท็บเล็ตพีซีแท็บเล็ตอุตสาหกรรม |