|
รายละเอียดสินค้า:
|
|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | OEM or CNHOPESTAR |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| หมายเลขรุ่น: | p722p |
|
การชำระเงิน:
|
|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 หน่วย |
| ราคา: | Price can be negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 50x14x41 |
| เวลาการส่งมอบ: | 5~7 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, L/C |
| สามารถในการผลิต: | 50000 ชิ้น/เดือน |
| หมายเลขรุ่น | P72P |
|---|---|
| สี | ดำ |
| ขนาดแผง | หน้าจอแบ็คไลท์ LED TFT ขนาด 17 นิ้ว |
| ขนาดแผงภาพ | 341.9×274.4(มม.²) |
| ความละเอียดมาตรฐาน | 1280x1024 |
| จำนวนสี | 16.2M |
| ความสว่าง | 350cd/m2 |
| เวลาตอบสนอง | 5ms |
| มุมมอง | แนวนอน: 170° |
|---|---|
| แนวตั้ง: 160° | |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 50000000 :1 |
| ขั้วต่อ | VGA+HDMI |
| ความถี่ | 30~80KHz/60~75Hz |
| แหล่งจ่ายไฟ | แหล่งจ่ายไฟภายนอก: 100 ถึง 240V AC (DC 12V) |
| ลำโพง (อุปกรณ์เสริม) | 2x2W |
| การติดตั้ง (อุปกรณ์เสริม) | 1) มีตัวยึดติดผนังสำหรับการติดตั้งบนผนัง, VESA 75มม. และ 100มม. |
|---|---|
| 2) มีฐานโลหะที่มั่นคงเพื่อรองรับจอภาพ | |
| การควบคุม OSD | AUTO,+,POWER,-,MENU |
| ความสว่าง, อัตราส่วนคอนทราสต์, การปรับอัตโนมัติ, ตำแหน่งเฟส, นาฬิกา, ภาษา, ฟังก์ชัน, ติดตั้ง, รีเซ็ต |
![]()
![]()
![]()
![]()