|
รายละเอียดสินค้า:
|
|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | OEM or CNHOPESTAR |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| หมายเลขรุ่น: | p270 |
|
การชำระเงิน:
|
|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 หน่วย |
| ราคา: | usd 75 -80 /pcs |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 63x15x50 |
| เวลาการส่งมอบ: | 5~7 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, L/C |
| สามารถในการผลิต: | 50000 ชิ้น/เดือน |
จอภาพ FHD ขนาด 27 นิ้ว 75Hz LED IPS แบบไร้ขอบ พร้อมช่องต่อ HDMI
![]()
| ขนาดแผง | จอภาพ LED 19 นิ้ว 16:10 |
| พื้นที่แสดงผล | 408.2×255.1(mm2) |
| ความละเอียดมาตรฐาน | 1920*1080 |
| จำนวนสี | 16.7M |
| ความสว่าง | 350cd/m2 |
| เวลาตอบสนอง | 2ms |
| มุมมอง | แนวนอน:170° |
| แนวตั้ง:160° | |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 50000000 :1 |
| คอนเนคเตอร์ | VGA, HDMI, USB, AV, BNC, DVI (ปรับแต่งตามความต้องการ) |
| ความถี่ | 30~80KHz/60~75Hz |
| แหล่งจ่ายไฟ | แหล่งจ่ายไฟภายนอก: 100 ถึง 240V AC (DC 12V) |
| ลำโพง (อุปกรณ์เสริม) | 2x2W |
| การตั้งค่า (อุปกรณ์เสริม) | 1) มีขายึดผนังสำหรับการติดตั้งบนผนัง VESA 75 มม. และ 100 มม. |
| 2) มีฐานโลหะที่มั่นคงเพื่อรองรับจอภาพ | |
| การควบคุม OSD | AUTO,+,POWER,-,MENU |
| ความสว่าง, อัตราส่วนคอนทราสต์, การปรับอัตโนมัติ, ตำแหน่งเฟส, นาฬิกา, ภาษา, ฟังก์ชัน, ติดตั้ง, รีเซ็ต |
ดีไซน์ใหม่เอี่ยม เรียบง่ายและสวยงาม เป็นอิสระและไม่จำกัด ทุกสไตล์สามารถเชื่อมต่อกับอุปกรณ์จอภาพได้ โปรดมั่นใจในการซื้อ
![]()
![]()
รุ่นเพิ่มเติม กรุณาติดต่อเรา