|
รายละเอียดสินค้า:
|
|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | OEM |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| หมายเลขรุ่น: | W1001 |
|
การชำระเงิน:
|
|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | Price negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องของขวัญ (พร้อมบรรจุภัณฑ์): 320*241*129MMNET 1.45 กก. แท็บเล็ต Android แท็บเล็ต NFC NFC |
| เวลาการส่งมอบ: | 2-8 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/P, T/T, Western Union |
| สามารถในการผลิต: | 50000 ชิ้น/เดือน |
| ส่วนประกอบ | รายละเอียด |
|---|---|
| CPU | RK3288 Quad core cortex A17 |
| แรม | 2GB |
| ความจําภายใน | 16GB |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 81 |
| หน้าจอสัมผัส | การสัมผัสแบบจุ 10 จุด |
| ลักษณะ | รายละเอียด |
|---|---|
| แผน LCD | IPS |
| การแก้ไข | 1280 × 800 |
| โหมดการแสดง | ปกติเป็นสีดํา |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (L/R/U/D) |
| อัตราความแตกต่าง | 800 |
| ความสว่าง | 250cd/m2 |
| อัตราส่วน | 16:10 |
| อินเตอร์เฟซ | รายละเอียด |
|---|---|
| WiFi | 802.11b/g/n |
| อีเทอร์เน็ต | 10M/100M/1000M |
| โบลูธูท | บลูทูธ 40 |
| สล็อตการ์ด | TF รองรับถึง 32GB |
| USB | USB สําหรับการติดต่อลําดับ (รูปแบบ RS232) |
| โฮสต์ USB | USB 20 |
| ประเภท C | USB OTG เท่านั้น |
| แพร์แจ็ค | ไฟไฟฟ้าเข้าแบบ DC |
| หูฟัง | 3.5mm ออกจากหูฟัง |
| RJ45 | ฟังก์ชัน Ethernet เท่านั้น |
| ลักษณะ | รายละเอียด |
|---|---|
| การสนับสนุนรูปแบบวีดีโอ | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H265เอช264, VC-1, VP8, ฯลฯ รองรับถึง 4K |
| การสนับสนุนรูปแบบเสียง | MP3/WMA/AAC ฯลฯ |
| รูปแบบภาพ | JPEG |
| การตั้งค่าจอสัมผัส | ปรากฏฐานจอสองแบบด้วยการสัมผัสสองแบบ, ปรากฏการณ์สองแบบด้วยการสัมผัสเดียว |
| ไมโครโฟน | ไมโครโฟนเดียว |
| ผู้พูด | 2 × 2W |
| กล้อง | มาตรฐานกล้องเดียว 5.0MP, ตัวเลือกกล้องคู่ |
| แบตเตอรี่ | ปรับปรุงความเร็ว |
| การสนับสนุนภาษา | หลายภาษา |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°40°C |