|
รายละเอียดสินค้า:
|
|
| สถานที่กำเนิด: | เชียงใหม่, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | OEM or CNHOPESTAR |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| หมายเลขรุ่น: | p92p |
|
การชำระเงิน:
|
|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 หน่วย |
| ราคา: | Price can be negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 63x15x50 |
| เวลาการส่งมอบ: | 5~7 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, L/C |
| สามารถในการผลิต: | 50000 ชิ้น/เดือน |
| ขนาดแผง | จอภาพ LED PC ขนาด 19 นิ้ว |
| พื้นที่แสดงผล | 380.2×305.0(mm2) |
| ความละเอียดมาตรฐาน | 1280x1024 |
| จำนวนสี | 16.7M |
| ความสว่าง | 250cd/m2 |
| เวลาตอบสนอง | 5ms |
| มุมมอง | แนวนอน: 176° |
| แนวตั้ง: 170° | |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1000 :1 |
| คอนเนคเตอร์ | VGA, HDMI, (USB, AV, BNC, DVI เป็นทางเลือก) |
| ความถี่ | 30~80KHz/60~75Hz |
| แหล่งจ่ายไฟ | แหล่งจ่ายไฟภายนอก: 100 ถึง 240V AC (DC 12V) |
| ลำโพง (เป็นทางเลือก) | มี 2x2W |
| การติดตั้ง (เป็นทางเลือก) | 1) มีขายึดผนังสำหรับติดตั้งบนผนัง, VESA 75mm&100mm |
| 2) มีฐานโลหะที่มั่นคงเพื่อรองรับจอภาพ | |
| การควบคุม OSD | AUTO,+,POWER,-,MENU |
| ความสว่าง, อัตราส่วนคอนทราสต์, การปรับอัตโนมัติ, ตำแหน่งเฟส, นาฬิกา, ภาษา, ฟังก์ชัน, การติดตั้ง, รีเซ็ต |
รูปภาพรายละเอียด