|
รายละเอียดสินค้า:
|
|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | OEM or CNHOPESTAR |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| หมายเลขรุ่น: | Hop156 |
|
การชำระเงิน:
|
|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ยูนิต |
| ราคา: | Price can be negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 53x10x31cm |
| เวลาการส่งมอบ: | 2-8 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/P, T/T, Western Union |
| สามารถในการผลิต: | 50000 ชิ้น/เดือน |
[FHD 1080P IPS Screen]: UPERFECT HDR โปรแกรมจอพกพาให้ภาพสดใสและประสบการณ์การดูที่น่าทึ่งจริงๆหน้าจอพกพา Full HD IPS ขนาด 6 นิ้ว มีมุมชมเต็ม 178° และเทคโนโลยีดูแลตา ที่ช่วยให้ตาไม่เหนื่อยจากการใช้งานนาน. พานล์ที่มีการทําปลายแบบแมท, ป้องกันแสงสว่างที่ไม่มีผลกระจก เหมาะสําหรับการใช้ในภายในและภายนอก
[สเปคเกอร์สี่ตัวและกระเป๋าหนังสมาธิ] มอนิเตอร์พกพาสําหรับ HD นี้มีกระเป๋าหนังที่สามารถพับได้สามารถปรับมุมขวาตามความสูงของผู้ใช้และความสูงของโต๊ะ; และยังสามารถวางในโหมดมาตรฐานหรือโหมดรูปแบบตามความต้องการของคุณ. สเปคเกอร์ที่สร้างขึ้นใน 4 ให้คุณ immersive, ประสบการณ์เสียงรอบ.
1080P FHD & IPS panel: ด้วยความละเอียดสูง 1920 x 1080 และหน้าจอ Full HD ขนาด 15.6 นิ้ว มอนิเตอร์พกพาของเรารองรับเทคโนโลยี HDR เพื่อให้มีช่วงสีและรายละเอียดภาพที่มีพลังงานสูงพานีล LCD ด้วยเทคโนโลยีจอแข็ง IPS มีผลงานที่ดีเยี่ยมในเวลาตอบสนอง, แสดงภาพความละเอียดสูงแบบไดนามิค และการแสดงสีที่แม่นยํา ให้คุณมีผลภาพที่ดีที่สุดและประสบการณ์การดู
การปกปิดและวิธีการชาร์จแบบสมาร์ท: เคสสมาร์ททําจากหนัง PU เพื่อให้ความคุ้มกันที่ดีสําหรับจอทั้งหมด และสามารถพับในตําแหน่งต่างๆ เพื่อสร้างสแตนด์เพิ่มสไตล์การดูอุปกรณ์อัดแปลง 5V / 4A และสาย USB ประเภท C ไม่เพียงแต่ให้คุณกับการจําหน่ายพลังงานที่มั่นคง แต่คุณยังสามารถเชื่อมต่อกับทรัพย์สินการชาร์จสําหรับการทํางาน
อุปกรณ์ที่สอดคล้อง: ให้บริการพอร์ต Type-C และ Mini HDMI สองแบบ มอนิเตอร์คอมพิวเตอร์จะสอดคล้องกับ Laptop, PC, TV Stick, PS4, Xbox, Switch, Tablet, Phone และ MAC เป็นต้นคุณสามารถเชื่อมต่ออุปกรณ์ได้อย่างง่ายดาย เพื่อเล่นการนําเสนอธุรกิจ, วิดีโอ, ภาพยนตร์และเกมส์ ฯลฯ (หมายเหตุ: จอจอ PC มีสอง Port ประเภท C: หนึ่งสําหรับการส่งข้อมูลและหนึ่งสําหรับการชาร์จ)
| ประเภทแผ่น | IPS H 178 / V 178 |
|---|---|
| ขนาดการแสดง | 15.6" |
| ความสว่าง | 350cd/m2 |
| ความละเอียด (H x V) | 1920x1080@60Hz |
| อัตราส่วน | 16:9 |
| พื้นผิวแผ่น | ป้องกันแสงสว่าง |
| แผ่นสัมผัส | แผ่นสัมผัส |
| อินเตอร์เฟซ | รายการ 1 | HDMI 2.0x1 สําหรับวิดีโอ |
|---|---|---|
| หน่วย input 2 | ประเภทCx1 สําหรับพลังงาน | |
| หน่วยการส่ง | TypeCx1 สําหรับวิดีโอ | |
| หน่วยการส่ง | Micro USBx1 สําหรับการถ่ายทอดข้อมูล | |
| ประเภท C สําหรับ A/V และพลังงาน | ใช่; ท่า TC สัญญาณรองรับมัน |
แบตเตอรี่: 10000 mAh