|
รายละเอียดสินค้า:
|
|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | OEM or CNHOPESTAR |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| หมายเลขรุ่น: | Hop156 |
|
การชำระเงิน:
|
|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ยูนิต |
| ราคา: | Price can be negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 53x10x31cm |
| เวลาการส่งมอบ: | 2-8 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/P, T/T, Western Union |
| สามารถในการผลิต: | 50000 ชิ้น/เดือน |
จอภาพพกพาไร้สาย หน้าจอสัมผัสพร้อมฝาครอบ - Full HD 1080P HDR IPS Screen พร้อมมุมมองกว้าง 178°
| ประเภทแผง | IPS H 178/ V178 |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 15.6" |
| ความสว่าง | 350cd/m2 |
| ความละเอียด (H x V) | 1920x1080@60Hz |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| พื้นผิวแผง | ป้องกันแสงสะท้อน |
| หน้าจอสัมผัส | หน้าจอสัมผัส |
| อินเทอร์เฟซ | อินพุต 1 | HDMI 2.0x1 สำหรับวิดีโอ |
|---|---|---|
| อินพุต 2 | TypeCx1 สำหรับพลังงาน | |
| อินพุต 3 | TypeCx1 สำหรับวิดีโอ | |
| อินพุต 4 | Micro USBx1 สำหรับการถ่ายโอนข้อมูล | |
| Type-C สำหรับทั้ง A/V และพลังงาน | ใช่; พอร์ต TC รองรับ |
1. รูปภาพรายละเอียดผลิตภัณฑ์
2. รองรับการเชื่อมต่อ PS4/PS5 สำหรับการแสดงผลเกม
3. แบตเตอรี่เป็นตัวเลือกเสริม หากมีแบตเตอรี่ จะใช้งานได้สะดวกไม่ว่าจะไปที่ไหน
แบตเตอรี่: 10000 mAh