|
รายละเอียดสินค้า:
|
|
| สถานที่กำเนิด: | เชียงใหม่, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | OEM or CNHOPESTAR |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| หมายเลขรุ่น: | Hop15 |
|
การชำระเงิน:
|
|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 10 |
| ราคา: | Price can be negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 53x10x31cm |
| เวลาการส่งมอบ: | 5~7 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, L/C |
| สามารถในการผลิต: | 50000 ชิ้น/เดือน |
จอพกพาไร้สายแบบสัมผัสหนา 10 มม. Wifi Bluetooth
จอพกพาไร้สายแบบสัมผัส 15 นิ้ว Wifi Bluetooth
จอพกพา 4K ขนาด 15 นิ้ว แบบสัมผัส พร้อม USB-C HDMI แบตเตอรี่ สำหรับแล็ปท็อป PC PS4
| ประเภทแผง | IPS H 178/ V178 |
|---|---|
| ขนาดจอแสดงผล | 15" |
| ความสว่าง | 300cd/m2 |
| ความละเอียด (H x V) | 1920x1080@60Hz |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| พื้นผิวแผง | ป้องกันแสงสะท้อน |
| แผงสัมผัส | แผงสัมผัส |
| อินเทอร์เฟซ | อินพุต 1 | Mini HDMIx1 สำหรับวิดีโอ |
|---|---|---|
| อินพุต 2 | TypeCx1 สำหรับพลังงาน | |
| อินพุต 3 | TypeCx1 สำหรับวิดีโอ | |
| อินพุต 4 | Micro USBx1 สำหรับการถ่ายโอนข้อมูล | |
| Type-C สำหรับทั้ง A/V และพลังงาน | ใช่ พอร์ต TC สัญญาณรองรับ |
![]()
![]()
![]()