|
รายละเอียดสินค้า:
|
|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | OEM or CNHOPESTAR |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| หมายเลขรุ่น: | ZP1901 |
|
การชำระเงิน:
|
|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 หน่วย |
| ราคา: | Price can be negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 48.5x10x41.5 ซม. |
| เวลาการส่งมอบ: | 5~7 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, L/C, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต: | 50000 ชิ้น/เดือน |
| ขนาดแผง | จอ LED 19 นิ้ว 16:10 |
| พื้นที่แสดงผล | 433.92×236.34 มม. (กว้าง×สูง) |
| ความละเอียดมาตรฐาน | 1440x900 |
| จำนวนสี | 16.7M |
| ความสว่าง | 250cd/m2 |
| เวลาตอบสนอง | 5ms |
| มุมมอง | แนวนอน: 170° |
| แนวตั้ง: 160° | |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 10000000 :1 |
| ขั้วต่อ | VGA, HDMI, USB, AV, BNC, DVI (ปรับแต่งตามความต้องการ) |
| ความถี่ | 30~80KHz/60~75Hz |
| แหล่งจ่ายไฟ | แหล่งจ่ายไฟภายนอก: 100 ถึง 240V AC (DC 12V) |
| ลำโพง (อุปกรณ์เสริม) | 2x2W |
| การติดตั้ง (อุปกรณ์เสริม) | 1) มีขายึดผนังสำหรับติดตั้งบนผนัง VESA 75 มม. และ 100 มม. |
| 2) มีฐานโลหะที่มั่นคงเพื่อรองรับจอภาพ | |
| การควบคุม OSD | AUTO,+,POWER,-,MENU |
| ความสว่าง, อัตราส่วนคอนทราสต์, การปรับอัตโนมัติ, ตำแหน่งเฟส, นาฬิกา, ภาษา, ฟังก์ชัน, การติดตั้ง, รีเซ็ต |
![]()
![]()
![]()
![]()