|
รายละเอียดสินค้า:
|
|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | OEM or CNHOPESTAR |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| หมายเลขรุ่น: | Hop156 |
|
การชำระเงิน:
|
|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 10 |
| ราคา: | 99-130 usd |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 53x10x31cm |
| เวลาการส่งมอบ: | 5~7 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, L/C |
| สามารถในการผลิต: | 50000 ชิ้น/เดือน |
จอภาพ LCD ระบบสัมผัสขนาด 15.6 นิ้วสำหรับเกม Nintendo PS4
จอภาพระบบสัมผัสขนาด 15.6 นิ้ว แบบ VESA Mount รองรับ Type-C HDMI ใช้สำหรับเกม Nintendo PS4
[Smart Cover & Screen Protector] Smart Cover ทำจากภายนอกหนัง PU ที่ทนทาน ด้านในบุด้วยผ้านุ่มเพื่อความปลอดภัยของจอภาพ แถมฟรี Screen Protector เพิ่มเติมเพื่อปกป้องจอภาพของคุณจากรอยขีดข่วน โปรดอย่าลังเลที่จะติดต่อเราหากมีอุปกรณ์เสริมสูญหาย
การเชื่อมต่อจอภาพเสริม & TV Stick: จอภาพแล็ปท็อปมีโหมดการขยายหน้าจอซ้ำ / แยกหน้าจอ / หน้าจอที่สองเท่านั้น คุณสามารถแสดงข้อมูลอ้างอิงได้โดยตรงบนจอภาพเมื่อวาดแผนภูมิ วิเคราะห์ข้อมูลบนแล็ปท็อป/พีซีของคุณ นำความสะดวกสบายมาสู่ธุรกิจของคุณ คุณสามารถเชื่อมต่อ TV Stick ผ่านอะแดปเตอร์ Mini HDMI ที่รวมอยู่ในแพ็คเกจเพื่อดูวิดีโอ YouTube หรือเรียกดูเว็บไซต์ นำประสบการณ์ความบันเทิงที่สมบูรณ์ยิ่งขึ้นมาให้คุณ
Smart Cover & วิธีการชาร์จ: เคสอัจฉริยะทำจากหนัง PU เพื่อให้การป้องกันที่ยอดเยี่ยมสำหรับจอภาพทั้งหมด และสามารถพับเป็นตำแหน่งต่างๆ เพื่อสร้างขาตั้ง เพิ่มสไตล์การรับชมของคุณ มาพร้อมกับอะแดปเตอร์ 5V/4A และสาย USB Type-C ไม่เพียงแต่ให้แหล่งจ่ายไฟที่เสถียรเท่านั้น แต่คุณยังสามารถเชื่อมต่อกับพาวเวอร์แบงค์เพื่อใช้งานได้อีกด้วย
| ประเภทแผง | IPS H 178/ V178 |
|---|---|
| ขนาดจอแสดงผล | 15.6" |
| ความสว่าง | 350cd/m2 |
| ความละเอียด (H x V) | 1920x1080@60Hz |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| พื้นผิวแผง | ป้องกันแสงสะท้อน |
| แผงสัมผัส | แผงสัมผัส |
[Plug and Play] ไม่ต้องใช้ไดรเวอร์ เชื่อมต่ออุปกรณ์ได้ง่าย 2 วิธี - วิธีแรกคือการส่งสัญญาณวิดีโอและเสียงผ่านการเชื่อมต่อพอร์ต HDMI วิธีที่สองคือการส่งสัญญาณวิดีโอและเสียงผ่านการเชื่อมต่อสาย Type-C เพียงเส้นเดียว รองรับแล็ปท็อปที่มี Thunderbolt 3.0 และโทรศัพท์มือถือที่มีอินเทอร์เฟซ USB 3.1 เต็มรูปแบบ
[การกำหนดค่าที่อัปเกรด] ลำโพงสเตอริโอคู่ในตัวให้เสียงที่ดังและสมจริงรอบทิศทาง 360 องศา พร้อมเสียงเบสที่ลึกและแม่นยำ พร้อมพอร์ต OTG สำหรับเชื่อมต่อเมาส์และคีย์บอร์ด นอกจากนี้ยังสามารถเชื่อมต่อลำโพงผ่านพอร์ตหูฟัง 3.5 มม.
| อินเทอร์เฟซ | อินพุต 1 | HDMI 2.0x1 สำหรับวิดีโอ |
|---|---|---|
| อินพุต 2 | TypeCx1 สำหรับไฟ | |
| อินพุต 3 | TypeCx1 สำหรับวิดีโอ | |
| อินพุต 4 | Micro USBx1 สำหรับการถ่ายโอนข้อมูล | |
| Type-C สำหรับทั้ง A/V และไฟ | ใช่; พอร์ต TC รองรับ |
1. รองรับการเชื่อมต่อ PS4/PS5 สำหรับการแสดงผลเกม
2. แบตเตอรี่เป็นตัวเลือกเสริม เมื่อมีแบตเตอรี่ จะใช้งานได้สะดวกไม่ว่าจะไปที่ไหน
แบตเตอรี่: 10000 mAh
3. รูปภาพรายละเอียดสินค้า