|
รายละเอียดสินค้า:
|
|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | OEM or CNHOPESTAR |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| หมายเลขรุ่น: | S20W |
|
การชำระเงิน:
|
|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 หน่วย |
| ราคา: | Price can be negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 63x15x50 |
| เวลาการส่งมอบ: | 5~7 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T, L/C |
| สามารถในการผลิต: | 50000 ชิ้น/เดือน |
| ขนาดแผง | จอ LED 20 นิ้ว 16:10 |
| พื้นที่แสดงผล | 408.2×255.1(mm2) |
| ความละเอียดมาตรฐาน | 1600x900 |
| จำนวนสี | 16.7M |
| ความสว่าง | 350cd/m2 |
| เวลาตอบสนอง | 5ms |
| มุมมอง | แนวนอน: 170° |
| แนวตั้ง: 160° | |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 50000000 :1 |
| ขั้วต่อ | VGA, HDMI, USB, AV, BNC, DVI (ปรับแต่งตามความต้องการ) |
| ความถี่ | 30~80KHz/60~75Hz |
| แหล่งจ่ายไฟ | แหล่งจ่ายไฟภายนอก: 100 ถึง 240V AC (DC 12V) |
| ลำโพง (อุปกรณ์เสริม) | 2x2W |
| การติดตั้ง (อุปกรณ์เสริม) | 1) มีขายึดผนังสำหรับติดตั้งบนผนัง, VESA 75mm&100mm |
| 2) มีฐานโลหะที่มั่นคงเพื่อรองรับจอภาพ | |
| การควบคุม OSD | AUTO,+,POWER,-,MENU |
| ความสว่าง, อัตราส่วนคอนทราสต์, การปรับอัตโนมัติ, ตำแหน่งเฟส, นาฬิกา, ภาษา, ฟังก์ชัน, การติดตั้ง, รีเซ็ต |
![]()
![]()
![]()
1. ผลิตภัณฑ์หลักของบริษัทคุณคืออะไร?
A: ผลิตภัณฑ์หลักของเราคือกรอบรูปดิจิทัล, แท็บเล็ตพีซี, เครื่องเล่นโฆษณา
2. Q: สั่งซื้อขั้นต่ำเท่าไหร่?
A: ใช่ บริษัทของเราส่วนใหญ่จำหน่ายสินค้าขายส่ง แต่ถ้าคุณยืนยันที่จะซื้อหนึ่งชิ้น หรือคุณต้องการเพียงหนึ่งชุด เราก็จะจัดส่งสินค้าให้คุณเช่นกัน
3. Q: บริษัทของคุณรับวิธีการชำระเงินแบบใดบ้าง?
A: เรายอมรับวิธีการชำระเงินส่วนใหญ่ แต่ส่วนใหญ่รับ T/T, Western Union/ assurance trade payment
4. Q: ฉันไม่เคยทำธุรกิจกับพวกคุณมาก่อน ฉันจะเชื่อใจบริษัทของคุณได้อย่างไร?
A: บริษัทของเราอยู่ใน .com มา 11 ปี ซึ่งนานกว่าซัพพลายเออร์ส่วนใหญ่ของเรา เราเป็นซัพพลายเออร์ระดับทองมาหลายปี นอกจากนี้ เรามีใบรับรองอำนาจค่อนข้างมาก เช่น CE, ROHS, FCC, ใบรับรองการตรวจสอบในสถานที่ของ
5. Q: เงื่อนไขการจัดส่งและเวลาในการจัดส่งของบริษัทคุณคืออะไร?
A: ก็ขึ้นอยู่กับปริมาณการสั่งซื้อของคุณ อย่างที่คุณทราบ เราต้องการเวลาในการผลิตเครื่องจักร แต่ส่วนใหญ่เวลาในการจัดส่งคือ 3-8 วันทำการหลังจากการจัดส่ง สำหรับค่าใช้จ่ายโดยละเอียด จะขึ้นอยู่กับคำสั่งซื้อสุดท้ายของคุณ
6. Q: ฉันอยากจะถามคุณว่าสามารถใส่โลโก้ของฉันลงบนผลิตภัณฑ์ได้หรือไม่?
A: ใช่ บริการครบวงจรของเราสามารถปรับแต่งได้ตามความต้องการของลูกค้า การพัฒนา ODM/OEM การออกแบบ การผลิต และการแปรรูป