|
รายละเอียดสินค้า:
|
|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | OEM |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| หมายเลขรุ่น: | HGN801 |
|
การชำระเงิน:
|
|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | $580.00-1000 |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องของขวัญ (พร้อมบรรจุภัณฑ์): 29.7x24.6x6cm, 1.5kg |
| เวลาการส่งมอบ: | 2-8 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/P, T/T, Western Union |
| สามารถในการผลิต: | 50,000 ชิ้น / ชิ้นต่อเดือน |
| ประเภท | รายละเอียด |
|---|---|
| CPU | MT6753 Cortex A53 1.5GHz โคต้าคอร์ |
| แรม | แรม: 2GB โรม: 16GB |
| แรม:3GB โรม:32GB ไม่จํากัด | |
| กล้อง | 5MP+13MP พร้อมไฟฟ้าแฟลชและ auto focus |
| ระบบทํางาน | แอนดรอยด์ 7.0-80 |
| การเก็บรักษา | Micro SD ((ขยายสูงสุด 128GB) |
| รายละเอียด | |
| ขนาด | 230 × 146 × 20 ± 2 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก | 670 กรัม |
| LCD | 8 "จอ IPS hd ความละเอียด 800 * 1280 |
| TP | Corning Gorilla III สีอุตสาหกรรม |
| สล็อตขยาย | 2 สล็อตการ์ด PSAM (สล็อตการ์ด PSAM 4 สามารถปรับแต่งได้) 1 สล็อตการ์ด SIM (สามารถปรับแต่งการ์ด SIM สองแบบแบบ dual standby) 1 สล็อตการ์ด Micro SD (TF) |
| ไฟชี้ | ตัวชี้วัดเครือข่าย, ตัวชี้วัดการชาร์จ |
| คีย์บอร์ด | สามปุ่มองค์กรที่กําหนดเอง F1 ~ F3 ในด้านข้าง |
| จีพีเอส | GPS ((AGPS) ด้วยช่วงความผิดพลาด 5m |
1. เราคือโรงงาน hopstar ของจีนที่มีประวัติศาสตร์ 18 ปี, เทคโนโลยีที่วัยรุ่นและคุณภาพยอดเยี่ยม. โรงงานตั้งอยู่ในกวนดง, จีน, ครอบคลุมพื้นที่มากกว่า 12,000 ตารางเมตร,มีคนงานเกือบ 200 คน และ 7 สายการประกอบและโรงงานผลิตโมดูล, ด้วยความสามารถในการผลิต 7,000 PCS / วัน
2ประสบการณ์มากกว่า 14 ปีในด้านการผลิตจอ / เครื่องรวมทั้งหมด / กรอบภาพดิจิตอล / น็อตบุ๊ค
3ผลิตภัณฑ์ของเราถูกส่งออกไปทั่วโลก และลูกค้าของเรามาจากยุโรป อเมริกาเหนือ อเมริกาใต้ ตะวันออกกลาง เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ เอเชียกลาง และแอฟริกา
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
,
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()