|
รายละเอียดสินค้า:
|
|
| สถานที่กำเนิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์: | OEM |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
|
การชำระเงิน:
|
|
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | Price can be nogotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ: | 40x7x23cm |
| เวลาการส่งมอบ: | 5~7 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที,แอล/C |
| สามารถในการผลิต: | 50000 ชิ้น/เดือน |
แท็บเล็ต Android อัจฉริยะติดผนังขนาด 10 นิ้ว RJ45 Quad Core RK3288
แท็บเล็ตอุตสาหกรรม Android 8.1 ขนาด 10 นิ้ว Quad core RK3288 POE ติดผนังบ้านอัจฉริยะ
[แท็บเล็ต Android 8.1] มาพร้อมโปรเซสเซอร์ Quad-core ความเร็วสูงและทรงพลัง ตอบสนองความต้องการประสิทธิภาพสูงพร้อมกับการใช้พลังงานที่ต่ำมาก
[แท็บเล็ต WIFI ประสิทธิภาพสูง (อุปกรณ์เสริม)] แท็บเล็ตขนาด 10 นิ้วนี้สามารถเพิ่มความเร็วเครือข่าย มาพร้อมลำโพงคู่และ WIFI ดูอัลแบนด์ที่ปรับแต่งได้ (2.4GHz & 5GHz) ออกแบบมาเพื่อการปรับปรุง
[บริการ OEM] ให้บริการ OEM ทุกประเภท โลโก้บูต พิมพ์โลโก้ ออกแบบบรรจุภัณฑ์ ออกแบบโมดูล ฯลฯ
| CPU | Quad core A17,1.6G, RK3288 |
| RAM | 2GB |
| หน่วยความจำภายใน | 16GB |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 8.1 |
| หน้าจอสัมผัส | สัมผัสแบบคาปาซิทีฟ 10 จุด |
| แผง | แผง LCD ขนาด 10.1 นิ้ว |
| ความละเอียด | 1280*800 |
| พื้นที่ใช้งาน | 172.224(H)x107.64 มม.(V) |
| โหมดการแสดงผล | ปกติสีดำ |
| มุมมอง | 80/80/80/80 (ซ้าย/ขวา/บน/ล่าง) |
| ความสว่าง | 280cd/m2 |
| อัตราส่วนภาพ | ,16:10 |
| WiFi | 802.11b/g/n |
| Ethernet | 10M/100M ethernet |
| BT | BT 4.0 |
| อินเทอร์เฟซ | USB Host *2, Micro USB OTG, เอาต์พุต HDMI, RJ45, อินพุตไฟ DC, แจ็คหูฟัง 3.5 มม., อินเทอร์เฟซมัลติมีเดียความละเอียดสูง |
| POE | IEEE802.3at |
![]()
![]()
![]()