คุณสมบัติหลัก
| ระบบ | |
| CPU | RK3566 Quad core cortex A55 |
| RAM | 2GB |
| หน่วยความจำภายใน | 16GB |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11 |
| จอแสดงผล | |
| หน้าจอ | จอแถบขนาด 28 นิ้ว |
| ความละเอียด | 1920*1080 |
| มุมมอง | 178°/178° |
| โหมดการแสดงผล | ปกติสีดำ, IPS |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1200 |
| ความสว่าง | 250cd/m2 (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนภาพ | จอแถบ |
| เครือข่าย | |
| WiFi | 802.11b/g/n |
| Ethernet | 100M/1000M ethernet |
| Bluetooth | Bluetooth 4.0 |
| อินเทอร์เฟซ | |
| USB Host x3 | USB 2.0 |
| USB OTG | USB OTG |
| ช่องเสียบ SD card | ช่องเสียบ SD/MMC card |
| หูฟัง | หูฟัง 3.5 มม. |
| ช่องเสียบไฟ | DC input |
| RJ45 | Ethernet |
| การเล่นสื่อ | |
| รูปแบบวิดีโอ | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.263, H.264, VC1, RV etc, รองรับสูงสุด 4k. |
| รูปภาพ | jpeg |
| อื่นๆ | |
| VESA | การติดตั้งบนผนัง |
| ภาษา | หลายภาษา |
| การใช้พลังงาน | 24W |
| อุปกรณ์เสริม | |
| อะแดปเตอร์ | อะแดปเตอร์, 12V/3A |
| คู่มือผู้ใช้ | ใช่ |
หน้าจอขนาด 28 นิ้ว
ด้วยหน้าจอแถบขนาด 28 นิ้ว สามารถแสดงเนื้อหาได้มากขึ้น หน้าจอขนาดยาวสามารถรองรับการแสดงโฆษณาแบบแถบ การออกแบบที่เป็นเอกลักษณ์สามารถแสดงรูปภาพสินค้าและราคาได้มากขึ้นพร้อมกัน
![]()
ความละเอียด HD 1920x1080P
อุปกรณ์มาพร้อมกับความละเอียดสูง 1920x1080 สามารถแสดงข้อความ รูปภาพ และวิดีโอได้อย่างชัดเจน แสดงรายละเอียดได้มากขึ้น และเหมาะอย่างยิ่งสำหรับการแสดงเนื้อหาโฆษณา
![]()
มุมมองกว้าง 178°
การใช้เทคโนโลยี IPS สามารถให้มุมมองกว้างพิเศษ 178° ทำให้ผู้ใช้สามารถมองเห็นเนื้อหาบนหน้าจอได้จากมุมต่างๆ เมื่อเทียบกับหน้าจอ TN หน้าจอ IPS ช่วยลดความเมื่อยล้าของสายตาและมีผลในการปกป้องดวงตาที่ดีกว่า
![]()
CPU RK3566
การใช้ RK3566 เป็นโปรเซสเซอร์สถาปัตยกรรม Quad-core Cortex-A55 ให้ประสิทธิภาพที่แข็งแกร่งและประสิทธิภาพการใช้พลังงานต่ำที่ยอดเยี่ยม เพื่อให้มั่นใจในการทำงานที่เสถียรในระยะยาวของอุปกรณ์ ด้วยหน่วยความจำ 2+16GB สามารถจัดเก็บสื่อโฆษณาและวิดีโอบางส่วนเพื่อให้ผู้ใช้ใช้งานได้ รองรับพื้นที่จัดเก็บที่ปรับแต่งได้มากขึ้นเพื่อตอบสนองความต้องการที่แตกต่างกันของผู้ใช้
![]()
แบ่งพื้นที่แสดงผล
อุปกรณ์รองรับการแบ่งเนื้อหาโฆษณาได้อย่างอิสระ รองรับวิดีโอและรูปภาพพร้อมกัน และยังสามารถเล่นเนื้อหาวิดีโอที่แตกต่างกันพร้อมกันได้ ซึ่งเหมาะอย่างยิ่งสำหรับการเล่นโฆษณา
![]()
ระบบเสริม
รองรับระบบ Android และ Win ผู้ใช้สามารถเลือกระบบที่เหมาะสมตามความต้องการของตนเอง
![]()
อินเทอร์เฟซหลากหลาย
รองรับอินเทอร์เฟซที่หลากหลาย เช่น HDMI, USB, MINI USB, SD card รองรับการเชื่อมต่ออุปกรณ์กับอุปกรณ์ภายนอกอื่นๆ สะดวกในการถ่ายโอนข้อมูลระหว่างอุปกรณ์ และผู้ใช้ใช้งานได้สะดวกยิ่งขึ้น
![]()
![]()
![]()
การบรรจุภัณฑ์รองรับการปรับแต่ง ผู้ใช้สามารถปรับแต่งโลโก้บนกล่อง บรรจุภัณฑ์ที่ปรับแต่งได้สามารถปรับแต่งตามความต้องการที่แตกต่างกันของผู้ใช้
![]()
24 นิ้ว จอสัมผัส LCD แบบพกพา Standby Me เครื่องไลฟ์สด
43 นิ้ว จอ Kiosk โฆษณา Android WiFi แบบตั้งพื้น สำหรับห้างสรรพสินค้า
10.1 นิ้ว POE NFC แท็บเล็ต Android สำหรับการประชุม พร้อมแถบไฟ LED รอบข้าง
8 นิ้ว POE NFC แท็บเล็ต Android สำหรับห้องประชุม ติดผนัง
21.5 นิ้ว 8+128GB ระบบ Win 7/10 แท็บเล็ตอุตสาหกรรม ติดผนัง
55 นิ้ว แท็บเล็ตโฆษณาขนาดใหญ่ ติดผนัง ความละเอียด 1080P แท็บเล็ต Android RK3566