คุณสมบัติหลัก
| ระบบ | |
| CPU | RK3566 Quad core cortex A55 |
| RAM | 2GB |
| หน่วยความจำภายใน | 16GB |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11 |
| จอแสดงผล | |
| หน้าจอ | หน้าจอแถบขนาด 21 นิ้ว |
| ความละเอียด | 1920*360 |
| มุมมอง | 178°/178° |
| โหมดการแสดงผล | ปกติสีดำ, IPS |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1200 |
| ความสว่าง | 250cd/m2 (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนภาพ | หน้าจอแถบ |
| เครือข่าย | |
| WiFi | 802.11b/g/n |
| Ethernet | 100M/1000M ethernet |
| Bluetooth | Bluetooth 4.0 |
| อินเทอร์เฟซ | |
| USB Host x3 | USB 2.0 |
| USB OTG | USB OTG |
| ช่องเสียบการ์ด SD | ช่องเสียบการ์ด SD/MMC |
| หูฟัง | หูฟัง 3.5 มม. |
| ช่องเสียบไฟ | อินพุต DC |
| RJ45 | Ethernet |
| การเล่นสื่อ | |
| รูปแบบวิดีโอ | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.263, H.264, VC1, RV ฯลฯ รองรับสูงสุด 4k |
| รูปภาพ | jpeg |
| อื่นๆ | |
| VESA | การติดตั้งบนผนัง |
| ภาษา | หลายภาษา |
| การใช้พลังงาน | 24W |
| อุปกรณ์เสริม | |
| อะแดปเตอร์ | อะแดปเตอร์, 12V/3A |
| คู่มือผู้ใช้ | ใช่ |
หน้าจอขนาด 21 นิ้ว
ด้วยหน้าจอขนาด 21 นิ้ว จะไม่กินพื้นที่ติดตั้งหรือแสดงผลมากเกินไป เหมาะสำหรับพื้นที่แคบที่มีพื้นที่จำกัด หน้าจอขนาด 21 นิ้วมีน้ำหนักเบา สะดวกต่อการติดตั้งและเคลื่อนย้าย การใช้พลังงานต่ำช่วยประหยัดไฟและยืดอายุการใช้งานของอุปกรณ์ การออกแบบหน้าจอยาวสามารถแสดงข้อมูลโฆษณาที่สำคัญ รายละเอียดราคา ฯลฯ ลูกค้าสามารถมองเห็นข้อมูลทั้งหมดบนหน้าจอได้อย่างชัดเจน
![]()
ความละเอียด HD 1930x360
ด้วยความละเอียด 1920x360 เหมาะสำหรับการแสดงราคา ข้อมูลโปรโมชั่น และชื่อผลิตภัณฑ์ ความละเอียดแสดงเนื้อหาที่ชัดเจน และผู้ชมสามารถรับข้อมูลที่ต้องการได้อย่างง่ายดาย
![]()
มุมมองกว้าง IPS
ด้วยหน้าจอ IPS มีมุมมองกว้าง 178 องศา ลูกค้าสามารถมองเห็นเนื้อหาโฆษณาได้จากทุกมุม และจะไม่ส่งผลต่อเอฟเฟกต์การแสดงผลเนื่องจากปัญหาเรื่องมุม ดึงดูดความสนใจของลูกค้าและปรับปรุงประสิทธิภาพการโฆษณา
![]()
การติดตั้งแนวนอนและแนวตั้ง
สลับหน้าจอแนวนอนและแนวตั้งอัจฉริยะในตัว ปรับให้เข้ากับความต้องการในการติดตั้งที่แตกต่างกัน ผู้ใช้สามารถเลือกวิธีการเล่นที่แตกต่างกันตามความต้องการของตนเอง
![]()
แบ่งพื้นที่แสดงผล
สามารถเลือกสัดส่วนที่ต้องการเพื่อเล่นโฆษณาได้ ซึ่งเพิ่มความหลากหลายในการเล่นโฆษณา ผู้ใช้สามารถแบ่งโมดูลเนื้อหาโฆษณาบนหน้าจอได้ตามความต้องการ ซึ่งช่วยเพิ่มการประชาสัมพันธ์โฆษณา
![]()
![]()
รองรับการปรับแต่งบรรจุภัณฑ์ ผู้ใช้สามารถปรับแต่งป้ายโลโก้บนกล่อง บรรจุภัณฑ์ที่ปรับแต่งได้สามารถปรับแต่งตามความต้องการที่แตกต่างกันของผู้ใช้
![]()