หน้าจอ: หน้าจอ 65 นิ้ว
ความละเอียด: 1920x1080/3840x2160
หน้าจอสัมผัส: ระบบสัมผัสแบบคาปาซิทีฟ 10 จุด
ระบบ: Win/Android
RAM: 2/4/8/16GB
หน่วยความจำ: 16/32/64/128/256/512GB
| ขนาด | |
| ขนาดหน้าจอที่มีจำหน่าย | 32" 43" 50" 55" 65" 75" |
| ระบบ | |
| ระบบ Android (ค่าเริ่มต้น) | Android เวอร์ชัน 12.0, RAM 2G/4G, ROM 32G/64G |
| ระบบ Win (ตัวเลือก) | Intel core i3/i5/i7, หน่วยความจำ 8G/16G, ฮาร์ดดิสก์ 128G/256G/512G |
| หน้าจอสัมผัส (ตัวเลือก) | |
| ประเภทการสัมผัส | สัมผัส 10 จุด |
| เซ็นเซอร์สัมผัส | สัมผัสอินฟราเรด |
| พื้นผิวสัมผัส | กระจกนิรภัยหนา 4 มม. |
| เวลาตอบสนอง | 2ms |
| ข้อมูลจำเพาะของแผง | |
| ประเภทแผง | TFT LCD |
| อัตราส่วนภาพ | 16:09 |
| ความละเอียดทางกายภาพ | 1920x1080 หรือ 3840x2160 |
| มุมมอง | H178°/V178° |
| สีจอแสดงผล | 16.7M |
| ระยะพิทช์พิกเซล (มม.) | 0.630x0.630 มม. (สูง x กว้าง) |
| ประเภทแสงพื้นหลัง | WLED |
| เวลาตอบสนอง | 6ms |
| คอนทราสต์ | 5000:01:00 |
| ความสว่าง | 450cd/m2 |
| อายุการใช้งาน | >50,000 ชั่วโมง |
| อื่นๆ | |
| ลำโพง | 2*5W |
| อินเทอร์เน็ต | WIFI, RJ45 |
| อินเทอร์เฟซ | 2*USD2.0 |
| รูปลักษณ์ | |
| สี | ดำ/ปรับแต่งได้ |
| วัสดุ | โครงโลหะ SPCC + กระจกนิรภัย |
| การติดตั้ง | ตั้งพื้น |
| อุปกรณ์เสริม | รีโมทคอนโทรล, สายไฟ |
| ใบรับรอง | CE, RoHS, FCC, ISO9001, CCC |
| พลังงาน | |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC100-240V, 50/60Hz |
| การใช้พลังงานสูงสุด | ≤220W |
| การใช้พลังงานสแตนด์บาย | ≤1W |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน | |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0°C~50°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -20°C~60°C |
| ความชื้นในการทำงาน | 85% |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | 85% |
| ฟังก์ชันโดยละเอียด | |
| รองรับรูปแบบวิดีโอ | MPEG1/MPEG2/MPEG4/ASP/WMV/AVI |
| รองรับรูปแบบรูปภาพ | JPEG/BMP/TIFF/PNG/GIF |
| รองรับรูปแบบเสียง | Wave/MP3/WMA/AAC |
| ความละเอียดของภาพ | รองรับ 1080p, 720p, 480p และความละเอียดหลายระดับ |
หน้าจอ 65 นิ้ว
ใช้การออกแบบหน้าจอขนาดใหญ่ 65 นิ้ว ขนาดใหญ่ สามารถแสดงเนื้อหาโฆษณาได้มากขึ้น ด้วยความละเอียด 4K การแสดงผลจึงชัดเจนยิ่งขึ้น เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการเล่นโฆษณา ซึ่งง่ายต่อการดึงดูดความสนใจของลูกค้า
![]()
หน้าจอ LG/BOE ความละเอียด 4K
ใช้หน้าจอ LG หรือ BOE ของแท้ รับประกันคุณภาพ การลดทอนสีของหน้าจอสูง และลูกค้ามีมุมมองที่ดีขึ้น ใช้ความละเอียดสูง 3840x2160 การแสดงผลชัดเจนยิ่งขึ้น และเอฟเฟกต์การแสดงผลภาพและวิดีโอสมจริงยิ่งขึ้น
![]()
สัมผัส 10 จุด
หน้าจอกรองรับการสัมผัสแบบคาปาซิทีฟ 10 จุด ผู้ใช้สามารถโต้ตอบกับเนื้อหาโฆษณาได้ คุณสามารถเรียกดูรายละเอียดผลิตภัณฑ์ เลือกรายการเมนู หรือเข้าร่วมกิจกรรมผ่านหน้าจอสัมผัส เพื่อเพิ่มความรู้สึกมีส่วนร่วมและประสบการณ์ของผู้ใช้
![]()
ระบบเสริม
อุปกรณ์รองรับระบบ Android และ Win สามารถกำหนดค่าระบบที่แตกต่างกันตามความต้องการของผู้ใช้ เพื่อเลือกความยืดหยุ่นที่กว้างขึ้น และตอบสนองทุกความต้องการของผู้ใช้
![]()
แบ่งหน้าจอ
สามารถเลือกสัดส่วนใดก็ได้ที่คุณต้องการเพื่อเล่นโฆษณา ซึ่งเพิ่มความหลากหลายในการเล่นโฆษณา ผู้ใช้สามารถแบ่งโมดูลเนื้อหาโฆษณาบนหน้าจอได้ตามความต้องการ ซึ่งเพิ่มการประชาสัมพันธ์โฆษณา
![]()
![]()
![]()
การบรรจุภัณฑ์รองรับการปรับแต่ง ผู้ใช้สามารถปรับแต่งป้ายโลโก้บนกล่องได้ การบรรจุภัณฑ์ที่ปรับแต่งได้สามารถปรับแต่งได้ตามความต้องการที่แตกต่างกันของผู้ใช้
![]()