คุณสมบัติหลักของแท็บเล็ต
| ระบบ | |
| CPU | RK3399 Dual core cortex A72+Quad core cortex A53 |
| RAM | 4GB |
| หน่วยความจำภายใน | 128GB |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 12 |
| จอแสดงผล | |
| แผง | 27" LCD |
| ประเภทแผง | IPS |
| ความละเอียด | 1920*1080 |
| สีจอแสดงผล | 16.7M สี |
| ช่วงสี | sRGB 99% |
| มุมมอง | 85/85/85/85(L/R/U/D) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 1000:1 |
| ความสว่าง | 250cdm2 |
| อัตราส่วนภาพ | 16:09 |
| สัมผัส | |
| ประเภทโมเดล | In cell touch |
| จำนวนจุด | 10 จุด |
| อินเทอร์เฟซสำหรับสัมผัส | HID-USB |
| เครือข่าย | |
| WiFi | 802.11b/g/n/a/ac/ax (WiFi 6) |
| บลูทูธ | Bluetooth 5.0 |
| อีเธอร์เน็ต | 100M/1000M |
| อินเทอร์เฟซ | |
| ช่องเสียบไฟ | DC power input |
| Type-c | ฟังก์ชันเต็ม (ยกเว้นฟังก์ชันชาร์จ) |
| USB | Standard USB 2.0 Host, Optional USB touch function |
| USB | USB 3.0 |
| USB | USB 3.0 |
| HDMI IN | รองรับ HDMI 2.0 |
| RJ45 | Ethernet interface |
| การเล่นสื่อ | |
| รูปแบบวิดีโอ | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.265, H.264, H.263, VC-1, VP8, VP9, MVC, AV1, ฯลฯ รองรับสูงสุด 8K@60fps |
| รูปแบบเสียง | MP3/WMA/AAC/WAV/OGG, ฯลฯ |
| รูปภาพ | jpeg/png/gif, ฯลฯ |
| อื่นๆ | |
| สีผลิตภัณฑ์ | ขาว/ดำ |
| VESA | 100mm*100mm |
| ปุ่ม | Power/Vol+/Vol- |
| ลำโพง | 5W*2 |
| G-sensor | รองรับ 90 องศา |
| ภาษา | หลายภาษา |
| ใบรับรอง | CE/FCC |
| พลังงาน | |
| ประเภทพลังงาน | อะแดปเตอร์ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | DC 18V/5A |
| การใช้พลังงาน | <=25W |
| สแตนด์บาย | สแตนด์บาย<=0.5W |
| ความจุแบตเตอรี่ในตัว | 14.4V/7500MA Optional |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่เต็ม | 4-6H |
| โหมดไฟแสดงสถานะ | เปิดเครื่อง (สีแดง) |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน | |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20---60 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0---45 10~90%RH |
| อุปกรณ์เสริม | |
| อะแดปเตอร์ | อะแดปเตอร์, 18V/4A |
| คู่มือผู้ใช้ | ใช่ |
หน้าจอ 27 นิ้ว
แท็บเล็ตนี้ใช้หน้าจอขนาดใหญ่ 27 นิ้ว ซึ่งเหมาะอย่างยิ่งสำหรับผู้ใช้ในการรับชมภาพยนตร์และท่องเว็บ หน้าจอขนาดใหญ่สามารถมอบประสบการณ์เหมือนโรงภาพยนตร์ให้กับผู้ใช้ และเอฟเฟกต์การรับชมจะดีขึ้น หน้าจอขนาด 27 นิ้วมีพื้นที่จริงที่ใหญ่ขึ้น ผู้ใช้สามารถทำงานหลายอย่างพร้อมกันได้อย่างง่ายดาย สามารถเปิดหน้าต่างและแอปพลิเคชันได้มากขึ้นบนหน้าจอ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพการทำงานอย่างมาก และลดจำนวนครั้งในการสลับหน้าต่างไปมา
![]()
CPU RK3399
ใช้ CPU RK3399 ซึ่งเป็นโปรเซสเซอร์ประสิทธิภาพสูงที่ใช้พลังงานต่ำ ใช้สถาปัตยกรรมแบบ big.LITTLE ซึ่งมีคอร์เล็ก A53 สี่คอร์ + คอร์ใหญ่ A72 สองคอร์ ในตัว GPU MALI-T860 รองรับการถอดรหัส 4K และการเข้ารหัส 1080P โปรเซสเซอร์ RK3399 มีประสิทธิภาพสูง ความเร็วในการตอบสนองรวดเร็ว และอุปกรณ์ที่ผู้ใช้ใช้งานจะราบรื่นยิ่งขึ้น
![]()
4+128GB
ด้วยการตั้งค่าพื้นที่หน่วยความจำ 4+128GB เมื่อเทียบกับ 4+64GB ทั่วไป สามารถให้พื้นที่จัดเก็บเพียงพอในขณะที่ตอบสนองความต้องการของแอปพลิเคชันประจำวัน
![]()
หน้าจอ IPS 1080P
ด้วยความละเอียดสูง 1920x1080 พร้อมหน้าจอ IPS สามารถให้เอฟเฟกต์การแสดงผลที่ชัดเจน ความสามารถในการลดทอนสีของหน้าจอ IPS นั้นแข็งแกร่ง และเอฟเฟกต์สีที่หน้าจอให้มานั้นดีกว่า เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการรับชมวิดีโอบนหน้าจอขนาดใหญ่
![]()
แบตเตอรี่เสริม
ความจุแบตเตอรี่ที่เลือก เราสามารถปรับแต่งความจุแบตเตอรี่ที่แตกต่างกันตามความต้องการของผู้ใช้ ให้ทางเลือกแก่ผู้ใช้มากขึ้น ลดต้นทุนในระดับหนึ่ง และผู้ใช้ยอมรับได้ดีกว่า ตัวเลือกที่มีแบตเตอรี่สามารถนำสถานการณ์การใช้งานที่หลากหลายมาสู่อุปกรณ์ได้ ทำให้ไม่ขึ้นอยู่กับสายไฟ ซึ่งสะดวกต่อการใช้งานมากขึ้น
![]()
การปรับมุมหลายมุม
มาพร้อมกับขาตั้งแบบพกพาที่ปรับมุมได้หลายมุม มอบประสบการณ์การรับชมที่น่าพอใจและสบายตาอย่างยิ่งสำหรับคุณ
![]()
ใช้งานได้หลากหลาย
![]()
การรองรับบรรจุภัณฑ์แบบกำหนดเอง ผู้ใช้สามารถปรับแต่งโลโก้บนกล่อง บรรจุภัณฑ์ที่กำหนดเองสามารถปรับแต่งได้ตามความต้องการที่แตกต่างกันของผู้ใช้
![]()
แท็บเล็ต Android สำหรับการประชุม POE NFC ขนาด 10.1 นิ้ว พร้อมแถบไฟ LED รอบข้าง
เครื่องสตรีมมิ่งสดหน้าจอสัมผัส LCD TV แบบพกพาขนาด 24 นิ้ว
แท็บเล็ต Android 1080P RK3566 สำหรับการโฆษณาติดผนังขนาดใหญ่ 55 นิ้ว
แท็บเล็ต Android ติดผนัง POE NFC ขนาด 8 นิ้ว
เครื่องโฆษณา Kiosk Android WiFi แบบตั้งพื้นขนาด 43 นิ้ว สำหรับห้างสรรพสินค้า
แท็บเล็ตอุตสาหกรรมติดผนังระบบ Win7/10 ขนาด 21.5 นิ้ว 8+128GB