คุณสมบัติหลักของแท็บเล็ต
| ระบบ | |
| CPU | RK3566 Quad core cor-tex A55 |
| RAM | 4/8GB |
| หน่วยความจำภายใน | 64/128GB |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 12 |
| จอแสดงผล | |
| ขนาดหน้าจอ | 32" LCD |
| ประเภทหน้าจอ | IPS |
| ความละเอียด | 1920*1080 |
| สีของจอแสดงผล | 16.7 ล้านสี |
| ขอบเขตสี | 72% NTSC |
| โหมดการแสดงผล | ปกติสีดำ |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ซ้าย/ขวา/บน/ล่าง) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 3000:1 |
| ความสว่าง | 250cdm2 |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| สัมผัส | |
| ประเภทโมเดล | หน้าจอสัมผัสแบบคาปาซิทีฟ |
| จำนวนจุดสัมผัส | 10 จุด |
| อินเทอร์เฟซสำหรับสัมผัส | USB |
| เครือข่าย | |
| WiFi | 802.11b/g/n/a/ac/ax (WiFi 6) |
| Ethernet | 100M/1000M |
| บลูทูธ | Blue-tooth 5.0 |
| อินเทอร์เฟซ | |
| ช่องเสียบไฟ | อินพุตไฟ DC |
| MIC-IN | อินพุตไมโครโฟนภายนอก |
| ช่องเสียบหูฟัง | ช่องเสียบหูฟัง 3.5 มม. |
| Type-c | ฟังก์ชันเต็ม (ยกเว้นฟังก์ชันชาร์จ) |
| USB | USB Host มาตรฐาน, ฟังก์ชันสัมผัส USB เสริม |
| USB | USB 3.0 |
| USB | USB 3.0 |
| HDMI IN | รองรับ 1920*1080@60HZ |
| RJ45 | อินเทอร์เฟซ Ethernet |
| การเล่นสื่อ | |
| รูปแบบวิดีโอ | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.265, H.264, H.263, VC-1, VP8, VP9, MVC, AV1, ฯลฯ รองรับสูงสุด 8K@60fps |
| รูปแบบเสียง | MP3/WMA/AAC/WAV/OGG, ฯลฯ |
| รูปภาพ | jpeg/png/gif, ฯลฯ |
| อื่นๆ | |
| สีผลิตภัณฑ์ | ขาว/ดำ |
| VESA | 100 มม. * 100 มม. |
| ปุ่ม | เปิด/ปิด/เพิ่มระดับเสียง/ลดระดับเสียง |
| ลำโพง | 4Ω*5W*2 |
| ไมโครโฟน | ไมโครโฟนคู่มาตรฐาน, รองรับการลดเสียงรบกวนและการตัดเสียงสะท้อน |
| NFC | เสริม, 13.56MHz, ISO14443A/ISO14443B/ISO 15693/Mifare classic/Sony felica |
| G-sensor | รองรับ 90 องศา |
| กล้อง | กล้องภายนอกแบบ USB 8.0MP |
| ภาษา | หลายภาษา |
| ใบรับรอง | CE/FCC |
| โครงสร้าง | |
| มุมเอียง (เอียงไปข้างหน้า-เอนไปข้างหลัง) | -20° ~ 20° |
| การหมุน (ตามเข็มนาฬิกา) | 90° |
| การหมุน (ซ้ายและขวา) | -15° ~ 15° |
| การยก (ขึ้น-ลง) | 180 มม. |
| ชุดแบตเตอรี่ | |
| ประเภทแบตเตอรี่ | Li-ion ของ 18650 |
| ความจุชุดแบตเตอรี่ | 14.4V/7800mAh |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่เต็ม | 3-4 ชั่วโมง |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน | |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20°C---60°C |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0°C---45°C 10~90%RH |
| อุปกรณ์เสริม | |
| อะแดปเตอร์ | 18V/5A |
| สาย AC | ยาว 1.5 ม. |
| หน้าจอ | PA3x10*4, PWM3x16*4, PWM4x6*4 |
| คู่มือผู้ใช้ | *1 |
| ฝาครอบ | *1 |
| ไขควง | *1 |
| รีโมทคอนโทรลบลูทูธ | *1 |
หน่วยความจำขนาดใหญ่ 32 นิ้ว
ใช้การออกแบบหน้าจอขนาดใหญ่ 32 นิ้ว สามารถให้พื้นที่แสดงผลขนาดใหญ่ ผู้ใช้สามารถเปิดหลายหน้าต่างบนหน้าจอเพื่อจัดการงานเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพการทำงาน หน้าจอขนาดใหญ่ 32 นิ้ว เหมาะสำหรับการใช้งานในการประชุม การศึกษา ความบันเทิง และสถานการณ์อื่นๆ รองรับผู้คนหลายคนในการรับชมเนื้อหาวิดีโอพร้อมกัน และเพิ่มประสิทธิภาพการทำงานร่วมกันและการสื่อสาร หน้าจอขนาดใหญ่มีผลกระทบต่อสายตาที่แข็งแกร่งขึ้น ทำให้ผู้ใช้มีส่วนร่วมมากขึ้นเมื่อเล่นเกมหรือรับชมภาพยนตร์ และได้รับประสบการณ์การรับชมที่ดีขึ้น
![]()
ความละเอียด HD 1080P
ใช้ความละเอียด 1920x1080 เพื่อให้ภาพและวิดีโอความละเอียดสูง ด้วยหน้าจอขนาดใหญ่ 32 นิ้ว สามารถแสดงภาพที่ละเอียดและสีสันสมจริง และมอบประสบการณ์การรับชมที่ดื่มด่ำยิ่งขึ้น เหมาะอย่างยิ่งสำหรับผู้ใช้ในการรับชมภาพยนตร์ เล่นเกม หรือท่องเว็บ ประสบการณ์การรับชมจะดีขึ้น
![]()
ระบบ Android 12
ใช้ระบบปฏิบัติการ Android 12 ระบบมีความราบรื่นมากขึ้น การตอบสนองการทำงานเร็วขึ้น และประสบการณ์ผู้ใช้ได้รับการปรับปรุง มอบเอฟเฟกต์ภาพที่ชัดเจนและสดใสยิ่งขึ้นแก่ผู้ใช้ Android 12 เพิ่มการปกป้องความเป็นส่วนตัวและความปลอดภัย มีประสิทธิภาพสูงขึ้น และมีการทำงานของระบบที่ราบรื่นยิ่งขึ้น รองรับการเชื่อมต่อกับอุปกรณ์หลายเครื่องเพื่อเพิ่มประสบการณ์ผู้ใช้
![]()
CPU RK3566
โปรเซสเซอร์ RK3566 ที่มีสถาปัตยกรรม Quad-core Cortex-A55 มีประสิทธิภาพการใช้พลังงานและประสิทธิภาพที่สูงกว่า RK3288 และสามารถจัดการแอปพลิเคชันที่ซับซ้อนมากขึ้นได้ RK3566 ยืดอายุการใช้งานแบตเตอรี่ของอุปกรณ์ได้อย่างมีประสิทธิภาพ และอุปกรณ์สามารถทำงานได้นาน
![]()
กล้องภายนอก
กล้องภายนอก 4/8 ล้านพิกเซล สามารถถ่ายภาพและวิดีโอคุณภาพสูง ผู้ใช้ที่เข้าร่วมการประชุมทางวิดีโอหรือเปิดการถ่ายทอดสด หน้าจอแสดงผลชัดเจนขึ้นและประสบการณ์ดีขึ้น กล้องแบบเสียบปลั๊กสามารถปรับตำแหน่งการใช้งานได้อย่างยืดหยุ่น เพื่อความสะดวกในการใช้งานในโอกาสต่างๆ
![]()
แบตเตอรี่ในตัว
อุปกรณ์มาพร้อมกับแบตเตอรี่ในตัว อุปกรณ์สามารถใช้งานได้โดยไม่ต้องใช้แหล่งจ่ายไฟ สถานที่ใช้งานกว้างขึ้น และเพิ่มความยืดหยุ่นในการทำงาน อุปกรณ์นี้สามารถใช้งานได้นานถึง 6 ชั่วโมง คุณสามารถใช้งานได้อย่างสะดวกสบายมากขึ้นโดยไม่ต้องกังวลเรื่องพลังงานไม่เพียงพอ
![]()
![]()
![]()
![]()
บรรจุภัณฑ์รองรับการปรับแต่ง ผู้ใช้สามารถปรับแต่งป้ายโลโก้บนกล่อง บรรจุภัณฑ์ที่ปรับแต่งเองได้ตามความต้องการที่แตกต่างกันของผู้ใช้
![]()