คุณสมบัติหลักของแท็บเล็ต
| ระบบ | |
| CPU | RK3566 Quad core cor-tex A55 |
| RAM | 4/8GB |
| หน่วยความจำภายใน | 64/128GB |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 12 |
| จอแสดงผล | |
| ขนาดพาเนล | 27" LCD |
| ความละเอียด | 1920*1080 |
| สีของจอแสดงผล | 16.7M สี |
| ช่วงสี | 72% NTSC |
| โหมดการแสดงผล | ปกติสีดำ |
| มุมมอง | 89/89/89/89 (L/R/U/D) |
| อัตราส่วนคอนทราสต์ | 3000:1 |
| ความสว่าง | 250cdm2 |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| สัมผัส | |
| ประเภทโมเดล | หน้าจอสัมผัสแบบคาปาซิทีฟ |
| จำนวนจุดสัมผัส | 10 จุด |
| อินเทอร์เฟซสำหรับสัมผัส | USB |
| เครือข่าย | |
| WiFi | 802.11b/g/n/a/ac |
| Ethernet | 100M/1000M |
| Bluetooth | Bluetooth 5.0 |
| อินเทอร์เฟซ | |
| ช่องเสียบไฟ | อินพุตไฟ DC |
| MIC IN | อินพุตไมโครโฟนภายนอก |
| ช่องเสียบหูฟัง | เอาต์พุตหูฟัง 3.5 มม. |
| Type-c | ฟังก์ชันเต็มรูปแบบ (ยกเว้นฟังก์ชันการชาร์จ) |
| USB/USB TOUCH | อินเทอร์เฟซมัลติฟังก์ชัน: USB HOST เริ่มต้น, เชื่อมต่อกับ HDMI IN, อุปกรณ์ภายนอกเสริมพร้อมฟังก์ชันสัมผัส |
| USB | USB 2.0 host |
| USB | USB 3.0 host |
| HDMI IN | รองรับ 1920*1080@60hz |
| RJ45 | อินเทอร์เฟซ Ethernet |
| การเล่นสื่อ | |
| รูปแบบวิดีโอ | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.265, H.264, VC-1, VP8, VP9, MVC, ฯลฯ รองรับสูงสุด 4K |
| รูปแบบเสียง | MP3/WMA/AAC/WAV/OGG, ฯลฯ |
| รูปภาพ | jpeg/png/gif, ฯลฯ |
| อื่นๆ | |
| สีของผลิตภัณฑ์ | ขาว/ดำ |
| VESA | 100 มม. * 100 มม. |
| ปุ่ม | เปิด/ปิด/เพิ่มระดับเสียง/ลดระดับเสียง |
| ลำโพง | 4Ω*5W*2 |
| ไมโครโฟน | ไมโครโฟนคู่มาตรฐาน, รองรับการลดเสียงรบกวนและการตัดเสียงสะท้อน |
| G-sensor | รองรับ 90 องศา |
| กล้อง | กล้องภายนอก USB แบบแนวตั้งเสริม, 8.0MP |
| ภาษา | หลายภาษา |
| ใบรับรอง | CE/FCC |
| โครงสร้าง | |
| มุมเอียง (เอียงไปข้างหน้า-เอนไปข้างหลัง) | -20° ~ 20° ±3° |
| การหมุน (ตามเข็มนาฬิกา) | 90° |
| การหมุน (ซ้ายและขวา) | -15° ~ 15° ±3° |
| การยก (ขึ้น-ลง) | 180 มม. |
| ชุดแบตเตอรี่ | |
| ประเภทแบตเตอรี่ | Li-ion ของ 18650 |
| ความจุชุดแบตเตอรี่ | 14.4V/5200mAh |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่เต็ม | 3-4 ชั่วโมง |
| สภาพแวดล้อมการทำงาน | |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20°C---60°C |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0°C---45°C 10~90%RH |
| อุปกรณ์เสริม | |
| อะแดปเตอร์ | 18V/3A |
| สาย AC | ยาว 1.5 ม. |
| สกรู | PA 3x10*4, PWM 3x16*4, PWM 4x6*4, PM 4x16*4 |
| คู่มือผู้ใช้ | *1 |
| ฝาครอบ | *1 |
| ไขควง | *1 |
| สาย USB | *1 |
| แผ่นรองขา | *4 |
โปรเซสเซอร์ RK3566 ที่มีสถาปัตยกรรม Quad-core Cortex-A55 มีประสิทธิภาพการใช้พลังงานและประสิทธิภาพที่สูงกว่า RK3288 และสามารถจัดการแอปพลิเคชันที่ซับซ้อนกว่าได้ RK3566 ช่วยยืดอายุการใช้งานแบตเตอรี่ของอุปกรณ์ได้อย่างมีประสิทธิภาพ และอุปกรณ์สามารถทำงานได้นาน
การใช้การออกแบบหน้าจอขนาดใหญ่ 27 นิ้ว สามารถแสดงเนื้อหาข้อมูลได้มากขึ้น เหมาะสำหรับห้องประชุมครอบครัวและสำนักงาน เหมาะสำหรับการทำงานหลายอย่างพร้อมกัน ผู้ใช้สามารถเปิดหลายงานพร้อมกัน จัดการได้ในเวลาเดียวกัน และปรับปรุงประสิทธิภาพการทำงาน หน้าจอขนาด 27 นิ้ว สามารถให้เอฟเฟกต์ภาพที่ดีและลดความเมื่อยล้าของดวงตา หน้าจอขนาด 27 นิ้ว เหมาะสำหรับสถานการณ์การใช้งานที่หลากหลาย สามารถใช้ได้ทั้งในสำนักงานและความบันเทิงเพื่อตอบสนองความต้องการของผู้ใช้
ความละเอียด 1080P
![]()
บรรจุภัณฑ์
บรรจุภัณฑ์
การใช้ระบบปฏิบัติการ Android 12 ใหม่ ผู้ใช้สามารถปรับแต่งสีและสไตล์ของระบบตามความชอบของตนเอง เพื่อเพิ่มความเป็นส่วนตัวและความสวยงาม ผู้ใช้สามารถเข้าใจการใช้งานข้อมูลที่ละเอียดอ่อน เช่น ไมโครโฟน กล้อง และข้อมูลตำแหน่งได้อย่างชัดเจน เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพความเป็นส่วนตัวและความปลอดภัย Android 12 ปรับปรุงการจัดการงานเบื้องหลังและความเร็วในการตอบสนองของแอปพลิเคชัน
CPU RK3566
![]()
โปรเซสเซอร์ RK3566 ที่มีสถาปัตยกรรม Quad-core Cortex-A55 มีประสิทธิภาพการใช้พลังงานและประสิทธิภาพที่สูงกว่า RK3288 และสามารถจัดการแอปพลิเคชันที่ซับซ้อนกว่าได้ RK3566 ช่วยยืดอายุการใช้งานแบตเตอรี่ของอุปกรณ์ได้อย่างมีประสิทธิภาพ และอุปกรณ์สามารถทำงานได้นาน
แบตเตอรี่ในตัว
อุปกรณ์มาพร้อมกับแบตเตอรี่ในตัว อุปกรณ์สามารถใช้งานได้โดยไม่ต้องใช้แหล่งจ่ายไฟ สถานที่ใช้งานกว้างขึ้น และความยืดหยุ่นในการทำงานได้รับการปรับปรุง อุปกรณ์นี้สามารถใช้งานได้นานถึง 6 ชั่วโมง คุณสามารถใช้งานได้สะดวกยิ่งขึ้นโดยไม่ต้องกังวลเรื่องพลังงานไม่เพียงพอ
![]()
บรรจุภัณฑ์
บรรจุภัณฑ์รองรับการปรับแต่ง ผู้ใช้สามารถปรับแต่งป้ายโลโก้บนกล่อง บรรจุภัณฑ์ที่ปรับแต่งได้ สามารถปรับแต่งตามความต้องการที่แตกต่างกันของผู้ใช้
สินค้าแนะนำ
![]()
แท็บเล็ต Android POE NFC ขนาด 10.1 นิ้ว สำหรับการประชุม พร้อมแถบไฟ LED โดยรอบ
ตู้โฆษณา Android WiFi แบบตั้งพื้นขนาด 43 นิ้ว สำหรับห้างสรรพสินค้า
แท็บเล็ตอุตสาหกรรมแบบติดตั้งบนผนัง ระบบ Win 7/10 ขนาด 21.5 นิ้ว 8+128GB
![]()
![]()
![]()
แท็บเล็ตพีซีโฆษณาแบบติดตั้งบนผนังขนาดใหญ่ 55 นิ้ว ความละเอียด 1080P แท็บเล็ต Android RK3566
![]()