แท็บเล็ตควบคุมบ้านอัจฉริยะติดผนัง RK3399 ขนาด 10.1 นิ้ว พร้อมไฟ LED รอบข้าง และ Android 13
| ขนาด: | 10.1inch |
|---|---|
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 32GB |
| ซีพียู: | RK3399 |
| ระบบ: | Android 13 |
| ขนาด: | 10.1inch |
|---|---|
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 32GB |
| ซีพียู: | RK3399 |
| ระบบ: | Android 13 |
| ขนาด: | 15 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | โปรเซสเซอร์ RK3188 Quad Core, โอเวอร์คล็อก 1.6 |
| แกะ: | 1GB DDR3 |
| รอม: | 8gb |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 5.1 |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB Type C |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| Camera: | Front Camera |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 18.5" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Quad core cortex A17,1.8G,RK3288 |
| วัสดุ: | ABS |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3288, quad-core cortex A17,1.6G |
| แผง: | 15.6 "แผง LCD IPS |
| โหมดการแสดงผล: | ปกติสีดำ IPS |
| ไมโครยูเอสบี: | micro usb otg |
| Warranty(Year): | 2-Year |
|---|---|
| charging interface: | DC |
| Drive Interface: | USB 2.0 |
| After-sales Service: | Call Center and on-line Technical Support, Onsite Training and Inspection, Free spare parts, Return and Replacement, Repair |
| Camera: | Front Camera |
| ประเภท: | IPS |
|---|---|
| การใช้งาน: | ภายใน |
| มุมมอง: | 89 /89 /89 /89 (ซ้าย/ขวา/U/D) |
| ความสว่าง: | 250cd/m2 |
| เวลาตอบสนอง: | 5ms |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ลักษณะ: | กันน้ํา |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | ประเภท USB C RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| วัสดุ: | ABS |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3288, quad-core cortex A17,1.6G |
| หน่วยความจำภายใน: | 16 กิกะไบต์ |
| หน้าจอสัมผัส: | สัมผัสแบบ capacitive 10 จุด |
| แผง: | 13.3 "แผง LCD |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | คอลเซ็นเตอร์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3399, dual-core A72+quad-core A53 |
| ความจุของหน่วยความจำ: | 2GB/16GB (4+32GB เป็นทางเลือก) |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | คอลเซ็นเตอร์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288, dual-core A72+quad-core A53 |
| ความจุหน่วยความจำ: | 2GB+16GB |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive 10 คะแนนสัมผัส |
| รับประกัน(ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ลักษณะ: | กันน้ํา |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| รับประกัน(ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ลักษณะ: | กันน้ํา |
| อินเตอร์เฟซการชาร์จ: | กระแสตรง |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ: | 13.3 " |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | คอร์ Octa |
| โปรเซสเซอร์ความถี่หลัก: | 1.5GHz |