คอมพิวเตอร์ทัชสกรีนแบบ All-in-One หน้าจอ IPS ขนาด 10.1 นิ้ว พร้อมกล้องหน้า 2.0MP และระบบ Android 6.0
| พิมพ์: | IPS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่ม |
| ขนาดแผง: | 10.1 นิ้ว |
| ความละเอียดสูงสุด: | 1280*800 |
| มุมมอง: | 89/89/89/89 (l /r /u /d) |
| พิมพ์: | IPS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่ม |
| ขนาดแผง: | 10.1 นิ้ว |
| ความละเอียดสูงสุด: | 1280*800 |
| มุมมอง: | 89/89/89/89 (l /r /u /d) |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 15" |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 15" |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | USB Type C |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB Type C |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | DC |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | DC |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | มินิ-USB |
| ขนาด: | 15.6inch |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3399 |
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 32GB |
| ระบบ: | Android 13 |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สองด้านหน้า 0.3MP ด้านหลัง 0.3MP |
|---|---|
| สถานะสินค้า: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 7 " |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | Allwinner |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | คอร์ Octa |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | ประเภท USB C RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| ขนาด: | 15.6inch |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3588 |
| ระบบ: | Android 13 |
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 32GB |
| ขนาด: | 10.1inch |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบ: | Android 13 |
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 32GB |
| ขนาด: | 9.7นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบ: | Android 13 |
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 32/64GB |