Win7/10 แอปพลิเคชัน POS แบบ All-in-One พร้อมฟังก์ชัน SDK เครื่องพิมพ์สำหรับร้านอาหาร หน้าจอสัมผัส LED ขนาด 15.6 นิ้ว
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | ส่ง |
| ระบบปฏิบัติการ: | หน้าต่าง |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | ส่ง |
| ระบบปฏิบัติการ: | หน้าต่าง |
| เลขรุ่น: | i1s |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| คุณสมบัติพิเศษ: | รองรับการปรับแต่ง |
| เลขรุ่น: | B1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ซีพียู: | i3 |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| เลขรุ่น: | RS607 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | oem |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | หน้าต่าง |
| เลขรุ่น: | A2 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ซีพียู: | in-tel n2840/rockchip |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| เลขรุ่น: | RS610P |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | CNHOPESTAR |
| ซีพียู: | i3 รุ่นที่สอง |
| การแก้ไข: | 1366*768P |
| ขนาด: | 15.6+14 นิ้วหน้าจอคู่ |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840 |
| ระบบ: | Windows7/10 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 32GB |
| Screen size: | 7 10 10.1 12 15 17 18.5 19 21.5 27 inch |
|---|---|
| Color: | Black |
| Resolution: | 800×600,1024*768,1280*800,1280*1024,1440*900, |
| Interface type: | VGA, HDMI, USB |
| Type: | Resistive touch, Capacitive touch |
| เลขรุ่น: | D7 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ซีพียู: | เป็นแรง |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| ขนาดหน้าจอ: | 12 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1024x768 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | วีจีเอ, เอชดีเอ็มไอ, ยูเอสบี |
| ประเภท: | สัมผัสตัวต้านทาน 4 สาย, สัมผัส 5 สายอุปกรณ์เสริม |
| เลขรุ่น: | K17 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | วินโดวส์, แอนดรอยด์ |
| จอแสดงผลหลัก: | 11.6/15.6 " |
|---|---|
| หน่วยความจำ: | DDR32G |
| ฮาร์ดดิสก์: | 32G SSD |
| ซีพียู: | Intel N2930 / N2840 / I3 / 1900 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Win7/Andrid |
| ขนาด: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3568 |
| ระบบ: | วินโดว 7 |
| แกะ: | 8 กิกะไบต์ |
| รอม: | 128GB |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | ส่ง |
| ระบบปฏิบัติการ: | หน้าต่าง |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6'' |
|---|---|
| ซีพียู: | i3-3120m |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Windows 7/10, Android |
| แกะ: | 2/4/6/8 GB |