10 จุด ความจุ 0.297 มม LCD Touch Screen Monitor USB SD Port
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6 |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1920*1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | วีจีเอ, เอชดีเอ็มไอ, ยูเอสบี |
| ประเภท: | Capactitive Touch, 4-wires, 5 สายสัมผัสเป็นทางเลือก |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6 |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1920*1080 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | วีจีเอ, เอชดีเอ็มไอ, ยูเอสบี |
| ประเภท: | Capactitive Touch, 4-wires, 5 สายสัมผัสเป็นทางเลือก |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.4 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1024*768 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | VGA, HDMI, DVI, USB/RS232 |
| ประเภท: | สัมผัสตัวต้านทาน 4 สาย, สัมผัส 5 สายอุปกรณ์เสริม |
| พิมพ์: | IPS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ในร่ม |
| มุมมอง: | 89/89/89/89 (l /r /u /d) |
| พิทช์พิกเซล: | 0.227 มม. (W) |
| อัตราส่วนความคมชัด: | 1,000: 1 |
| เลขรุ่น: | i8 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ใบรับรองมาตรฐาน: | CE RoHS |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Screen Size: | 10" |
| Processor Manufacture: | Allwinner |
| Processor Type: | RK3368,Octa-core cortex A53,1.5G |
| Processor Main Frequency: | 1.5GHZ |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป |
| Color: | Black, White |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 7" |
| Processor Manufacture: | A33 quad core processor |
| Processor Type: | Intel Atom |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | LED, LCD, อื่น ๆ |
| ระบบปฏิบัติการ: | Linux, Android, Windows, อื่น ๆ |
| แกะ: | 2GB DDR3, 4GB DDR3, 8GB DDR3 |
| เลขรุ่น: | RS610P |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | CNHOPESTAR |
| ซีพียู: | i3 รุ่นที่สอง |
| การแก้ไข: | 1366*768P |
| เลขรุ่น: | 6000 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MTK6739 |
| แกะ: | 1/2GB |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CnHopestar |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | LED, หน้าจอสัมผัสแบบ capacitive |
| ระบบปฏิบัติการ: | หน้าต่าง |
| ขนาด: | หน้าจอคู่ขนาด 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840 |
| ระบบ: | Windows 7/10, Android |
| แกะ: | 4 กิกะไบต์ |
| รอม: | 64GB |
| ขนาด: | หน้าจอคู่ขนาด 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840 |
| ระบบ: | วินโดว 7 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 32GB |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Panel Size: | 27 Inch |
| Max Resolution: | 1920*1080 |
| Viewing Angle: | 170 /160 (H/V) |
| ขนาด: | 15.6นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3568 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 14 |
| แกะ: | 4 กิกะไบต์ |
| รอม: | 32GB |