เทคโนโลยีเครื่องพิมพ์โอนความร้อน 11.6 นิ้ว Android POS Kiosk สําหรับร้านอาหารซูเปอร์มาร์เก็ต 4GB 32GB NFC 58mm หน้าจอสัมผัส
| เลขรุ่น: | F1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | cnhopestar |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | หุ่นยนต์ |
| เลขรุ่น: | F1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | cnhopestar |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | หุ่นยนต์ |
| ขนาดสินค้า: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | win-7/win-10 |
| ซีพียู: | celeron/core i3/i5 |
| หน่วยความจำ: | DDR3 2G/4G/8G |
| ฮาร์ดดิสก์: | 32GB/64GB/128GB SSD |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Screen Size: | 15.6" |
| Processor Manufacture: | Allwinner |
| Processor Type: | RK3368,Octa-core cortex A53,1.5G |
| Processor Main Frequency: | 1.5GHZ |
| ขนาด: | หน้าจอคู่ขนาด 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์, วินโดวส์ |
| ซีพียู: | N2840, i3 รุ่นที่ 3/n2840 |
| หน่วยความจำ: | 4GB DDR4 |
| ความจุของฮาร์ดดิสก์: | 64GB |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 15" |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| ขนาด: | 13.3/15.6inch |
|---|---|
| ซีพียู: | i3 |
| ระบบ: | วินโดว์ 7/10 |
| แกะ: | 4 กิกะไบต์ |
| รอม: | 64GB |
| ขนาดหน้าจอ: | 17 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1280*1024 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | วีจีเอ, เอชดีเอ็มไอ, ยูเอสบี |
| ประเภท: | สัมผัสตัวต้านทาน 4 สาย, สัมผัส 5 สายอุปกรณ์เสริม |
| เลขรุ่น: | HPI7 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| หน่วยความจำ: | 4GB DDR3, 8GB DDR3, 2GB DDR3, 16GB DDR3 |
| ขนาด: | 15 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | โปรเซสเซอร์ RK3188 Quad Core, โอเวอร์คล็อก 1.6 |
| แกะ: | 1GB DDR3 |
| รอม: | 8gb |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 5.1 |
| ขนาดหน้าจอ: | 15 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1024x768 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | วีจีเอ, เอชดีเอ็มไอ, ยูเอสบี |
| ประเภท: | สัมผัสตัวต้านทาน 4 สาย, สัมผัส 5 สายอุปกรณ์เสริม |
| ขนาด: | ตัวเลือก 15.6 "/18.5/21.5 |
|---|---|
| แกะ: | 8GB DDR3 |
| หน่วยความจำ: | SSD 128GB |
| ซีพียู: | I5 |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6'' |
|---|---|
| โปรเซสเซอร์: | i3 |
| แกะ: | 4 กิกะไบต์ |
| รอม: | 64GB |
| ระบบปฏิบัติการ: | Windows7/10, Android |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6 |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1280*1024 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | วีจีเอ, เอชดีเอ็มไอ, ยูเอสบี |
| ประเภท: | Capactitive Touch, 4-wires, 5 สายสัมผัสเป็นทางเลือก |
| ขนาดหน้าจอ: | 15 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การแก้ไข: | 1024*768 |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | VGA, HDMI, DVI, USB/RS232 |
| ประเภท: | สัมผัสตัวต้านทาน 4 สาย, สัมผัส 5 สายอุปกรณ์เสริม |
| เลขรุ่น: | RS623 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์, วินโดวส์ |