ตัวเลือก 4G LTE RK3399 โทรศัพท์มือถือติดผนัง POE หน้าจอสัมผัส Full HD 17.3 นิ้ว แอนดรอยด์ แท็บเล็ต
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Pixel Pitch: | 0.227mm (W) |
| Contrast Ratio: | 1000 : 1 |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Pixel Pitch: | 0.227mm (W) |
| Contrast Ratio: | 1000 : 1 |
| ขนาด: | 5.5 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | MT6580 |
| ระบบ: | วินโดวส์/แอนดรอยด์ |
| แกะ: | 2/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | การสนับสนุนทางเทคนิค Call Center และออนไลน์การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ชิ้นส่วนอะไหล่ฟรีการส่งค |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| โปรเซสเซอร์ความถี่หลัก: | 1.8GHz |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6'' |
|---|---|
| โปรเซสเซอร์: | i3 |
| แกะ: | 4 กิกะไบต์ |
| รอม: | 64GB |
| ระบบปฏิบัติการ: | Windows7/10, Android |
| เลขรุ่น: | i9 pos ทั้งหมดในที่เดียว |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6 นิ้ว, 11.6 นิ้ว 15 นิ้ว 15.6 นิ้วเป็นทางเลือก |
| ซีพียู: | โปรเซสเซอร์สองคอร์ N2840 Dual-Thread 2.16GHz |
| เลขรุ่น: | K17 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | วินโดวส์, แอนดรอยด์ |
| เลขรุ่น: | K14 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android, win7/10 |
| เลขรุ่น: | RS623 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์, วินโดวส์ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สองด้านหน้า 0.3MP ด้านหลัง 0.3MP |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 7 " |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | Allwinner |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | คอร์ Octa |
| เลขรุ่น: | HPI7 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| หน่วยความจำ: | 4GB DDR3, 8GB DDR3, 2GB DDR3, 16GB DDR3 |
| ขนาด: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | j6412, RK3288, rk3568, Intel Celeron J1900, Intel Celeron J6412, Intel i5, INTEL I3, Intel I7, intel |
| การแก้ไข: | 1920*1080 เป็นทางเลือก |
| ระบบปฏิบัติการ: | วินโดวส์, แอนดรอยด์ |
| อินเตอร์เฟซ: | RJ45, USB3.0, USB2.0, RS232, VGA, VGA/USB+RJ45+RS232+COM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | OEM |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | LED, หน้าจอสัมผัสแบบ capacitive |
| ระบบปฏิบัติการ: | วินโดวส์, แอนดรอยด์ |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CnHopestar |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| คําสําคัญ: | 15.6 นิ้วหน้าจอสัมผัสเงินสดลงทะเบียนทั้งหมดในเครื่อง POS เดียว |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6 นิ้ว |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป |
| เลขรุ่น: | 6000 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | CNHOPESTAR |
| ซีพียู: | MTK6739 |
| แกะ: | 1GB/2GB |