อุตสาหกรรม 15.6 นิ้ว RK3288 แอนดรอยด์ 8.1 แท็บเล็ต PC 10 จุดจอสัมผัส
| การรับประกัน: | 2 ปี |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| เครื่องประมวลผล: | RK3288, quad-core cortex A17,1.6G |
| ความจุหน่วยความจำ: | 2GB |
| แสดงความละเอียด: | 1280x800 |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| เครื่องประมวลผล: | RK3288, quad-core cortex A17,1.6G |
| ความจุหน่วยความจำ: | 2GB |
| แสดงความละเอียด: | 1280x800 |
| ขนาดหน้าจอ: | 15.6'' |
|---|---|
| ซีพียู: | N2840 |
| การแก้ไข: | 1366x768 |
| ระบบปฏิบัติการ: | win-dows 7/ Android |
| แกะ: | 2GB |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | DC |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | มินิ-USB |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | ไมโคร-ยูเอสบี |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB 3.0 |
| ซีพียู: | RK3576S |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| แสดงความละเอียด: | 1920*1080 |
| หน่วยความจำภายใน: | 64GB |
| ราม: | 4GB |
| แสดงความละเอียด: | 1920x1080 |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 6.0 |
| สถานะผลิตภัณฑ์: | สต็อค |
| น้ำหนัก: | 2 กิโลกรัม |
| ขนาดหน้าจอ: | 17.3" |
| เลขรุ่น: | A2 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| ซีพียู: | in-tel n2840/rockchip |
| การแก้ไข: | 1366*768 |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 Type-C |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| Screen Size: | 10.1" |
|---|---|
| Type: | Tablet PC |
| CPU: | Intel Baytrail-T(Quad-core), Z8350, 1.33Ghz-1.8GHz |
| OS: | Windows 10 Support Flash 11.1 |
| Display resolution: | 1280*800 /1920*1200 HFD |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB Type C |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | ประเภท USB C RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| เลขรุ่น: | B1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| คุณสมบัติพิเศษ: | รองรับการปรับแต่ง |
| ซีพียู: | RK3568 |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แสดงความละเอียด: | 1920*1080 |
| หน่วยความจำภายใน: | 32GB |
| แรม: | 4GB |
| ขนาดหน้าจอ: | 32 นิ้ว |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ: | VGA และ HDMI, RS232- ตัวเลือก |
| ประเภท: | สัมผัส ir, capacitive touch |
| ความสว่าง: | 350CD/M2 (1000CD/M2, เป็นทางเลือก) |