การออกแบบเครื่องพิมพ์แบบโมนโครม 5.5 นิ้ว Android 8.1 PDA POS Terminal สําหรับการประมวลผลคําสั่งร้านอาหารที่เรียบง่าย
| เลขรุ่น: | 6000 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MTK6739 |
| แกะ: | 1/2GB |
| เลขรุ่น: | 6000 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MTK6739 |
| แกะ: | 1/2GB |
| เลขรุ่น: | 6000 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MTK6739 |
| แกะ: | 1/2GB |
| Type: | IPS |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Pixel Pitch: | 0.227mm (W) |
| Contrast Ratio: | 1000 : 1 |
| Camera: | Front Camera |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 18.5" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Quad core cortex A17,1.8G,RK3288 |
| เลขรุ่น: | N1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MT8766V/WB4 |
| แกะ: | 2/3/4GB |
| ขนาด: | 5.45 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | MT8766V |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แกะ: | 2/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเว็บแคมที่สอง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์: | คลังสินค้า |
| ขนาดหน้าจอ: | 15" |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | rockchip |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | รูปสี่เหลี่ยมจัตุรัส |
| เลขรุ่น: | N1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MT8766V/WB4 |
| แกะ: | 2/3/4GB |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | RK3288 |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอแบบ Capacitive |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280*800 |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| หน้าที่: | เอสดีเค |
| ประเภทจอ: | ส่ง |
| ระบบปฏิบัติการ: | หน้าต่าง |
| Camera: | Front Camera |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 21.5" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Quad Core |
| เลขรุ่น: | N1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MT8766V/WB4 |
| แกะ: | 2/3/4GB |
| เลขรุ่น: | คำถามที่ 6 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| คุณสมบัติพิเศษ: | รองรับการปรับแต่ง |
| ขนาด: | หน้าจอคู่ขนาด 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์, วินโดวส์ |
| ซีพียู: | N2840, i3 รุ่นที่ 3/n2840 |
| หน่วยความจำ: | 4GB DDR4 |
| ความจุของฮาร์ดดิสก์: | 64GB |
| ขนาด: | 21.5นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3588S2 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 13 |
| แกะ: | 4 กิกะไบต์ |
| รอม: | 32GB |