เครื่องโฆษณาชนิดสตาร์ติดผนัง 19 นิ้ว 1920x360 แอนดรอยด์แท็บเล็ต
| ขนาด: | 19 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3399 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แผงสัมผัส: | สัมผัสแบบ Capacitive |
| แกะ: | 2GB |
| ขนาด: | 19 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3399 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| แผงสัมผัส: | สัมผัสแบบ Capacitive |
| แกะ: | 2GB |
| การรับประกัน (ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | ดี.ซี |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า/กล้องด้านหลัง |
| คำหลัก: | แท็บเล็ตพีซีติดผนัง |
|---|---|
| โฮสต์ USB: | USB Host 2.0 |
| ช่องใส่ซิม: | การ์ด 4G Flow |
| ขนาดจอแสดงผล: | 15.6 นิ้ว |
| ที่เก็บข้อมูลรอม: | 32GB/64GB |
| Color: | Black, White |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 7" |
| Processor Manufacture: | A33 quad core processor |
| Processor Type: | Intel Atom |
| ประเภท: | IPS |
|---|---|
| การใช้งาน: | ภายใน |
| มุมมอง: | 89 /89 /89 /89 (ซ้าย/ขวา/U/D) |
| ความสว่าง: | 250cd/m2 |
| เวลาตอบสนอง: | 5ms |
| ขนาด: | 18.5นิ้ว |
|---|---|
| โปรเซสเซอร์: | RK3399 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1/9.0/10 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16 กิกะไบต์ |
| รับประกัน(ปี): | 2 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| ลักษณะ: | กันน้ํา |
| อินเตอร์เฟซการชาร์จ: | กระแสตรง |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB |
| หน้าที่: | NFC, การระบุลายนิ้วมือ, การสแกนรหัส QR ฯลฯ // |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | Micro SD*1, USB Typec*1, USB-A*1, ซิมการ์ด*1, HDMI*1 |
| กล้อง: | 2.0+5.0mp, 2.0+8.0mp, 5.0+13.0mp |
| ความละเอียดการแสดง: | IPS HD800*1280; IPS FHD 1920*1200 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 9.0 |
| ขนาด: | 13.3นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| ระบบปฏิบัติการ: | ระบบปฏิบัติการ Android 6.0/8.1 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16บ |
| เลขรุ่น: | K14 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android, win7/10 |
| เลขรุ่น: | K14 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android, win7/10 |
| เลขรุ่น: | HPI7 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| หน่วยความจำ: | 4GB DDR3, 8GB DDR3, 2GB DDR3, 16GB DDR3 |
| เลขรุ่น: | F1 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | cnhopestar |
| สถานที่เกิด: | กวางดง, จีน |
| ระบบปฏิบัติการ: | หุ่นยนต์ |
| เลขรุ่น: | 6000 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MTK6739 |
| แกะ: | 1/2GB |
| เลขรุ่น: | 6000 |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด: | จีน |
| brand name: | OEM Hopestar |
| ซีพียู: | MTK6739 |
| แกะ: | 1/2GB |