วอล์ทมานท์ 15.6 นิ้ว 1080p IPS Windows 10 OS แท็บเล็ตคอมพิวเตอร์ POE NFC RJ45 Wi-Fi จอสัมผัส
| คำหลัก: | แท็บเล็ตพีซีติดผนัง |
|---|---|
| โฮสต์ USB: | USB Host 2.0 |
| ช่องใส่ซิม: | การ์ด 4G Flow |
| ขนาดจอแสดงผล: | 15.6 นิ้ว |
| ที่เก็บข้อมูลรอม: | 32GB/64GB |
| คำหลัก: | แท็บเล็ตพีซีติดผนัง |
|---|---|
| โฮสต์ USB: | USB Host 2.0 |
| ช่องใส่ซิม: | การ์ด 4G Flow |
| ขนาดจอแสดงผล: | 15.6 นิ้ว |
| ที่เก็บข้อมูลรอม: | 32GB/64GB |
| ขนาด: | 10.1 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | Quad Core Cor-Tex A17,1.8G, RK3288 |
| แกะ: | 2GB |
| หน่วยความจำภายใน: | 16 กิกะไบต์ |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1/10.0 |
| มุมมอง: | 89 /89 /89 /89 (ซ้าย/ขวา/U/D) |
|---|---|
| ความสว่าง: | 350CD / M2 |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| แกะ: | 2GB |
| ช่องเสียบการ์ด SD: | การ์ด SD (สูงสุด 32GB) |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| แถบไฟ LED: | แถบไฟ LED พร้อม RGB และสีผสม |
| VESA: | 75*75 มม. |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| ขนาด: | 15.6 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| แรม: | 2/4GB |
| รอม: | 16/32GB |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| Screen Size: | 10.1" IPS screen |
|---|---|
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | RK3288,Quad-core cortex A17,1.6G |
| Display resolution: | 1280x800 |
| Operating System: | Android 8.1 |
| ขนาด: | 10.1inch |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3588 |
| ระบบ: | Android 13 |
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 32GB |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป |
| ขนาด: | 10. นิ้ว IPS |
|---|---|
| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
| โปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| หน้าจอสัมผัส: | หน้าจอแบบ Capacitive |
| การแก้ไข: | 1280*800 |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้าเป็นตัวเลือก |
|---|---|
| โปรเซสเซอร์: | A64 |
| ความจุหน่วยความจำ: | 2GB/4G |
| ความละเอียดการแสดงผล: | 1280x800 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1 |
| ขนาด: | 18.5นิ้ว |
|---|---|
| โปรเซสเซอร์: | RK3399 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1/9.0/10 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16 กิกะไบต์ |
| รับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | USB HDMI RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | ร็อคชิป |