| กล้อง: | กล้องหน้า 2MP |
|---|---|
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288 |
| ความจุหน่วยความจำ: | 2GB/16GB (4+32GB เป็นทางเลือก) |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส: | หน้าจอ capacitive 10 คะแนนสัมผัส |
| แสดงความละเอียด: | 1280x800 |
| ขนาด: | 15.6inch |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3588 |
| ระบบ: | Android 13 |
| ราม: | 4GB |
| รอม: | 32GB |
| การรับประกัน (ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| สถานการณ์: | สำหรับมืออาชีพ |
| คุณสมบัติ: | กันน้ำ |
| อินเทอร์เฟซไดรฟ์: | ประเภท USB C RJ45 |
| บริการหลังการขาย: | ศูนย์บริการทางโทรศัพท์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ อะไหล่ฟรี การ |
| ขนาด: | 24 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3566 |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 12 |
| แกะ: | 4/8 กิกะไบต์ |
| รอม: | 64/128 GB |
| คำหลัก: | โปรแกรมการใช้งาน |
|---|---|
| สี: | ดำขาว |
| หน่วยความจำ: | 16/32GB |
| แรม: | 2GB/4GB |
| อินเทอร์เฟซ: | RJ45, USB, DC IN, การ์ด MicroSD |
| ขนาด: | ตัวเลือก 7-55 นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | A64/RK3128/RK3288/RK3399/RK3566 CPU ตัวเลือก |
| ระบบ: | แอนดรอยด์เป็นตัวเลือก |
| การแก้ไข: | 1280x800/1920x1080 |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |