10.1Inch RK3399 2+16GB แท็บเล็ตห้องประชุมติดผนัง NFC POE ระบบจองห้องประชุมด้วยแสงทั้งสองข้าง
| ขนาด: | 10.1 นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3399 |
| แรม: | 2GB |
| หน่วยความจำ: | 16GB |
| ปณิธาน: | 1280*800 |
| ขนาด: | 10.1 นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3399 |
| แรม: | 2GB |
| หน่วยความจำ: | 16GB |
| ปณิธาน: | 1280*800 |
| โพอี: | ไม่จําเป็น |
|---|---|
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย: | 802.11b/G/N |
| แกะ: | 2GB/4GB |
| ขนาดหน้าจอ: | 8/10 นิ้ว |
| แผงสัมผัส: | สัมผัสแบบ capacitive 10 จุด |
| ขนาด: | 13.3นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| ระบบปฏิบัติการ: | ระบบปฏิบัติการ Android 6.0/8.1 |
| แกะ: | 2GB |
| รอม: | 16บ |
| กล้อง: | กล้องหน้า 2.0m/p |
|---|---|
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | RK3288 |
| แรม: | 2/4 GB |
| หน่วยความจำ: | 16/32GB |
| หน้าจอสัมผัส: | 10 คะแนนสัมผัสแบบ capacitive |
| ขนาด: | 13.3นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| ระบบปฏิบัติการ: | ระบบปฏิบัติการ Android 6.0/8.1 |
| ความจุของหน่วยความจำ: | 2/4GB |
| หน่วยความจำ: | 16/32GB |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| ส่วนต่อประสานการชาร์จ: | USB Type A |
| บริการหลังการขาย: | การสนับสนุนทางเทคนิค Call Center และออนไลน์การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ชิ้นส่วนอะไหล่ฟรีการส่งค |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| ขนาด: | 14 "แผง LCD |
|---|---|
| ซีพียู: | RK3568 |
| แรม: | 2GB |
| รอม: | 16GB |
| ระบบ: | แอนดรอยด์ 11 |
| ขนาด: | 10.1นิ้ว |
|---|---|
| ซีพียู: | Quad Core Cor-Tex A17,1.8G, RK3288 |
| ระบบปฏิบัติการ: | Android 8.1/10.0 |
| แกะ: | 2GB |
| หน่วยความจำภายใน: | 16 กิกะไบต์ |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการชาร์จ: | USB Type A |
| บริการหลังการขาย: | การสนับสนุนทางเทคนิค Call Center และออนไลน์การฝึกอบรมและการตรวจสอบนอกสถานที่ชิ้นส่วนอะไหล่ฟรีการส่งค |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3288, quad-core cortex A17,1.8G |
| การรับประกัน(ปี): | 3 ปี |
|---|---|
| บริการหลังการขาย: | คอลเซ็นเตอร์และการสนับสนุนทางเทคนิคออนไลน์ |
| กล้อง: | กล้องด้านหน้า |
| การผลิตโปรเซสเซอร์: | Rockchip RK3288, dual-core A72+quad-core A53 |
| ความจุหน่วยความจำ: | 2GB/16GB (อุปกรณ์เสริม 4+32GB) |
| ขนาดหน้าจอ: | 10.1 "หน้าจอ IPS |
|---|---|
| ประเภทโปรเซสเซอร์: | RK3399 |
| ความละเอียดการแสดง: | 1280x800 |
| ระบบปฏิบัติการ: | แอนดรอยด์ 8.1 |
| แกะ: | 2GB |
| Size: | 10.1Inch |
|---|---|
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP RK3399,Dual-core A72+quad-core A53 |
| Memory Capacity: | 2GB/16GB (4+32GB optional) |
| Touch Screen Type: | Capacitive Screen 10 Points Touch |
| Display resolution: | 1280x800 |